Video ( SOME ) Vợ dâm và cu sinh viên may mắn

Clip hay, video tự quay do checker thanhlau chia sẻ
- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Đồng Dâm 29

Già làng
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Bímmupp nói:
Ko phải đâu fen ơi có khi vợ ông nứng quá thèm của lạ nên cho chứ bth ai mà vậy,với lại chồng cho phép nữa đỡ phải đi ngoại tình 1 công đôi chuyện cuộc đời mấy khi được sướng như vậy đâu vợ bác hưởng với 1 phần đáp ứng đam mê của fen nữa nè nhưng mà cảm giác đó nghĩ vợ bị chơi nứng thiệt vợ mình bị ngta chơi nứng hơn kkk
Ừ thì tôi có nói gì đâu bạn, mà nhìn vk bị chơi nó vừa ghen vừa nứng, thật là cảm giác

Bímmupp

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Ừ thì tôi có nói gì đâu bạn, mà nhìn vk bị chơi nó vừa ghen vừa nứng, thật là cảm giác
Nhưng mà tôi nghĩ là vợ bác dâm lắm vợ bác đẹp tướng tá ngon lồn thì múp mà gặp chồng lại cho địt thêm cặc nữa thì hết bàn gặp tôi tôi cũng nứng như bác,có cơ hội địt nhiều cặc cũng giống mình thèm chơi em này em kia vợ bác cx thế nhất bác ròii nhé

Đồng Dâm 29

Già làng
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Bímmupp nói:
Nhưng mà tôi nghĩ là vợ bác dâm lắm vợ bác đẹp tướng tá ngon lồn thì múp mà gặp chồng lại cho địt thêm cặc nữa thì hết bàn gặp tôi tôi cũng nứng như bác,có cơ hội địt nhiều cặc cũng giống mình thèm chơi em này em kia vợ bác cx thế nhất bác ròii nhé
Haha tôi gạ gần 2 năm vợ mới chịu some đó bác

Tráng Phong 9999

Lão Tam - Hội Tam Hoàng
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Chào ae đồng dâm, sau bao nhiêu lần tuyển cu lạ thì cuối cùng cũng chọn đc 1 em sinh viên cho lần some thứ 3 của vợ, bím vợ chính thức đc ăn 3 cu lạ, có video ngắm ae thẩm nhé =))
( Cặp mình vẫn tuyển some kv Bắc Ninh nhé )
XEM VIDEO CLIP 138628

Tráng Phong 9999

Lão Tam - Hội Tam Hoàng
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Chào ae đồng dâm, sau bao nhiêu lần tuyển cu lạ thì cuối cùng cũng chọn đc 1 em sinh viên cho lần some thứ 3 của vợ, bím vợ chính thức đc ăn 3 cu lạ, có video ngắm ae thẩm nhé =))
XEM VIDEO CLIP 138628
Chán anh thực sự đang xem sướng thì lại hết video ngắn quá đang rủ vk some vk chưa đồng ý

Đồng Dâm 29

Già làng
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Tráng Phong 9999 nói:
Chán anh thực sự đang xem sướng thì lại hết video ngắn quá đang rủ vk some vk chưa đồng ý
Video dài quá k tải lên đc b

Psmannn

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Ngon

Babucuba

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
B
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628

Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Mình ở thuận thành xin dc giao lưu tele+97689966368
Lồn này dập 1 lúc có hết nước ko bác

VkckDam8691

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Bạn có thẻ cho xin lại số bạn Sv đó ko. Coi như share cho vk mình hưởng vs