Video ( SOME ) Vợ dâm và cu sinh viên may mắn

Clip hay, video tự quay do checker thanhlau chia sẻ
- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Đồng Dâm 29

Già làng
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Giadebienthai nói:
Tui thì k chịu, tui muốn giữ lồn vk cho riêng tui thôi. Để bú mút rồi đụ cho sướng, k cho ai sướng ké cả, báu vật của riêng thì cất cho kĩ
Ok bác

emoi_anhmuon84bn

Checker chuyên nghiệp
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Chào ae đồng dâm, sau bao nhiêu lần tuyển cu lạ thì cuối cùng cũng chọn đc 1 em sinh viên cho lần some thứ 3 của vợ, bím vợ chính thức đc ăn 3 cu lạ, có video ngắm ae thẩm nhé =))
( Cặp mình vẫn tuyển some kv Bắc Ninh nhé )
XEM VIDEO CLIP 138628
quá tuyệt vời ! Có duyên hy vọng dc gặp vk ck bạn

Alinguyen

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Chào ae đồng dâm, sau bao nhiêu lần tuyển cu lạ thì cuối cùng cũng chọn đc 1 em sinh viên cho lần some thứ 3 của vợ, bím vợ chính thức đc ăn 3 cu lạ, có video ngắm ae thẩm nhé =))
XEM VIDEO CLIP 138628
Ib mk nhé

Vchyhn8694

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Bướm vk bn đẹp quá, chắc vk bn sướng lắm nên mới ra nhiều nc dâm vậy. Ước đc 1 lần đc hưởng cái bướm đó. Chúc mừng 2 bn nhé

Đồng Dâm 29

Già làng
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Vchyhn8694 nói:
Bướm vk bn đẹp quá, chắc vk bn sướng lắm nên mới ra nhiều nc dâm vậy. Ước đc 1 lần đc hưởng cái bướm đó. Chúc mừng 2 bn nhé
Bướm nào chả giống nhau hả bác

dammesome09

Trẻ Trâu
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
vợ b đẹp quá.nếu tuyển some có thể cho m xin 1 slot dc ko

01102002

Người đến từ Triều Tiên
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
cho em xin some ạ.

01102002

Người đến từ Triều Tiên
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
Hình dạng khác nhau nhưng cùng 1 công dụng
bác ơi cho em xin some ạ. cuối tuần này em rảnh em ở Hà nội phi xuống được em đáp ứng được mọi tiêu chí của bác và thích lồn vợ bác lắm bác cho em một cơ hội

Cudai30cm

Thanh niên đã bớt hoi
Thanh Lâu Hội
Đồng Dâm 29 nói:
XEM VIDEO CLIP 138628
Có full clip không bác nhìn hứng quá

Bímmupp

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
Ko phải đâu fen ơi có khi vợ ông nứng quá thèm của lạ nên cho chứ bth ai mà vậy,với lại chồng cho phép nữa đỡ phải đi ngoại tình 1 công đôi chuyện cuộc đời mấy khi được sướng như vậy đâu vợ bác hưởng với 1 phần đáp ứng đam mê của fen nữa nè nhưng mà cảm giác đó nghĩ vợ bị chơi nứng thiệt vợ mình bị ngta chơi nứng hơn kkk