Xin tips phá trinh ny

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Yukito-Yue

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
em ng yêu mới của e 18 tuổi chưa qh lần nào vẫn còn zin. Mà bím nhỏ quá em đút mãi kh vô. Mân mê các kiểu nước chảy ra lênh láng rồi mà đút vẫn kh vô được. Thấy em nó kêu đau lại thương nên vẫn chưa thành công. Bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn vs ạ!

Phong luan

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Lúc đầu em nên dùng ngón tay nhét nhẹ và từ từ vào trước, nhớ cắt móng, dần rồi dùng 2 ngón dc là nhét cu vào dc

boechcon90

Hi
Thanh Lâu Hội
Yukito-Yue nói:
em ng yêu mới của e 18 tuổi chưa qh lần nào vẫn còn zin. Mà bím nhỏ quá em đút mãi kh vô. Mân mê các kiểu nước chảy ra lênh láng rồi mà đút vẫn kh vô được. Thấy em nó kêu đau lại thương nên vẫn chưa thành công. Bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn vs ạ!
Được phá chinh nhất bác rồi

Mr.Gsx

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
đưa lão đỵt cho 1 tháng thông lổ rồi đưa thím xài cho dể nhóe =))

Couplesg

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Yukito-Yue nói:
Dùng gel đi

Yukito-Yue

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Phong luan nói:
Lúc đầu em nên dùng ngón tay nhét nhẹ và từ từ vào trước, nhớ cắt móng, dần rồi dùng 2 ngón dc là nhét cu vào dc
Couplesg nói:
Dùng gel đi
E cũng tính vậy

Boychecker1441

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Yukito-Yue nói:
em ng yêu mới của e 18 tuổi chưa qh lần nào vẫn còn zin. Mà bím nhỏ quá em đút mãi kh vô. Mân mê các kiểu nước chảy ra lênh láng rồi mà đút vẫn kh vô được. Thấy em nó kêu đau lại thương nên vẫn chưa thành công. Bác nào có kinh nghiệm chỉ dẫn vs
Yukito-Yue nói:
Thế sao mà chơi lỗ nhị đc

Phongss

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Cho bạn gái cưỡi ngựa đi, nhúng từ từ xuống. Từ trên nhúng xuống nó dễ hơn.Hoặc đẩy từ dưới lên.