THÙY DƯƠNG 4283 - GÁI ĐẸP DÂM ĐÃNG LÀM TÌNH HAY

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khuôn mặt xinh xắn nhất phân khúc 400k thì không ai có thể vượt qua được em - Thùy Dương! Phải công nhận là em có gương mặt đẹp, xinh, sang top 1 ở phân khúc này. Gương mặt ngắm mãi không chán, cái môi cong cớn lúc nào cũng như hờn như giận, yêu lắm cơ, cứ lườm với nguýt mà làm anh tê tái :))

Em có phong cách làm việc chuẩn mực lắm, các công đoạn đều được thực hiện 1 cách rất chuyên nghiệp, không bỏ sót một công đoạn nào, hài lòng và chẳng thể chê vào đâu được. Này nhé thổi kèn đâu chỉ là thổi kèn liếm nhẹ nhàng ở đầu khấc để thằng bé được kích thích trước rồi cứ khoan thai chầm chậm mà nút dần xuống dưới đến khi ngập đốc rồi mới nút chặt rồi nhả ra, rồi nhẹ nhàng mút 2 hòn bi nút chặt he he... chỉ sợ em nó nhầm là viên kẹo mà nuốt đi mất, thổi cho đến khi chym cứng như que củi, các mạch máu căng phồng lên hết cỡ thì cứ bình tĩnh, đến lượt bạn làm cho em nó sướng đi... làm thế nào thì làm :)) mỗi người 1 kiểu he he.. chả hiểu sao em nó chê mình công nghiệp mới chết chứ =)). Lần đầu tiên khách bị chê ngược... thế mới vãi 8-x8-x8-x

Em nó dâm lắm, gặp đi thì biết, sướng là cả 2 phải cùng sướng hơ hơ... cũng đòi hỏi quyền lợi. Thế này đáng nhẽ tiền phải cưa đôi chứ nhể =)). Có cái kiểu anh em cứ gặp thử quan sát xem lúc làm tình có phải ko nhé, lúc chơi ở tư thế truyền thống, em nó chẳng chịu nằm im, cứ nhổm dậy nửa nằm nửa ngồi, 1 tay ôm lấy eo mình cứ nhìn chằm chằm vào con trym mình đang đưa đẩy nằm trọn trong cái bym của em nó, em bảo nhìn thế mới phê ;;);;);;)

Thôi thì gặp em hôm nay, xác định cạn sạch tinh trùng, nghỉ ngơi hôm nay cho hồi sức, chiều đi Hương Sen masage cho khỏe, tranh thủ tắm phát, có điều lạ là ở nhà cũng nước nóng kỳ mãi éo có ghét mà ở đây thằng ku nó kỳ cho ghét cứ ra cả tảng :)) tắm xong thấy nhẹ cả kg, massage xong thấy khỏe hẳn :D

1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg 9.jpg 9b.jpg 10.jpg 11.jpg

Lan man lại lạc đề rồi, em Thùy Dương đáng chén đấy, nhất là với giá 400k, anh em còn chưa gặp thì gặp nhé:
Info của em nó đây:
Nghệ danh: Thùy Dương
SỐ ĐIỆN THOẠI:094. 919.4283 PASS: Lấy số ở thanh lâu

Giá: 400k / 1 Shot

Giá nhà nghỉ, khách sạn: 120k /2H đầu.

Khu vực thường xuyên hoạt động: Nguyễn Ngọc Vũ - Trần Duy Hưng

Cuối cùng là phần đánh giá:

Mặt: Rất xinh, nét sang chảnh 8đ
Vú: 7đ Vừa tay, đầu ti vẫn còn hồng
Eo: 8đ eo đẹp, phẳng ko chút mỡ
Mông: 7,5 tròn to so với body doggy tốt
Bym: 7đ nhiều nước, khít, hơi có cavat
Sevice: Tốt, gồm thổi kèn, sóc lọ, liếm cà, tình cảm hôn hít tùy chỗ he he...
Giá rổ: 400k/shot
N2: 120k/2h
Kv: Nguyễn Ngọc Vũ

P/s: Bonus thêm cho anh em quà chia tay của em nó :D

Haibibertmt123

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
Vừa check xong em này
Face : ok xinh gái
Service : kém kiểu công nghiệp , lúc sex còn dùng thuốc bôi trơn.
Blow job : bình thường vội vã kiểu công nghiệp.
Doggy : bình thường
Khá là công nghiệp lúc sex khá vội vã không có gì đặc biệt.
Đánh giá quá kém , công nghiệp 400k đi em này như kiểu này quá chán . Anh em checker cần xem lại và ad cần xem lại với giá này thì quá chán. Thanks

thichhonmoi

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Đề nghị đưa các em hàng công nghiệp vào một góc chỉ thích những e vui vẻ nhiệt tình

Alexandros

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Haibibertmt123 nói:
Vừa check xong em này
Face : ok xinh gái
Service : kém kiểu công nghiệp , lúc sex còn dùng thuốc bôi trơn.
Blow job : bình thường vội vã kiểu công nghiệp.
Doggy : bình thường
Khá là công nghiệp lúc sex khá vội vã không có gì đặc biệt.
Đánh giá quá kém , công nghiệp 400k đi em này như kiểu này quá chán . Anh em checker cần xem lại và ad cần xem lại với giá này thì quá chán. Thanks
Bạn cung cấp thêm tin nhắn setup với Em nó và ảnh chụp nn

HNP

Dân Chơi
VIP Thanh Lâu
Ảnh đẹp thật Anh Em gặp lại shock

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.