Thich loan luan

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Huyhlih

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Cho hoi o day co bac nao giong minh hong vay.gui hinh lon vk minh cho ba vk xem .

Tùng 88

Checker chuyên nghiệp
Thanh Lâu Hội
Huyhlih nói:
Cho hoi o day co bac nao giong minh hong vay.gui hinh lon vk minh cho ba vk xem .
Mỗi ngày cho ông đấy xem một chút sau rủ ông ấy chơi cùng

Emvoxinh18

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Tôi thì lập Facebook y chang vợ rồi kết bạn với thằng e ruột của vợ kém vợ có 3 tuổi cũng có vợ con rồi , thi thoảng vẫn like nhau , nói trên fb bình thường
Mới gần đây liều lấy 1 hình vợ đang tắm gửi nó, chỉ rõ 2 vú + lông lồn rồi gửi nó hỏi : “ mày thấy da chị trắng ko, chị xài kem dưỡng da này ko biết hiệu quả ko, góp ý cho tao với
Gửi xong mà lo vl, biết là nó đang đi công tác ko sợ vợ nó biết nhưng vẫn sợ ko phải nó hoặc ai thấy thì xong luôn
Dc 4p thì thấy nó xem , phải gần 1 phút nó mới trả lời ok đấy,
Ko biết nó Đang nhìn da hay căng mắt nhìn vú lông lồn chị nó
Mình cũng ko dám nhắn lại nhiều chỉ thả tim rồi nói ok, tao bận tí ( vợ hay xưng tao mày với e nó)

Tùng 88

Checker chuyên nghiệp
Thanh Lâu Hội
Emvoxinh18 nói:
Tôi thì lập Facebook y chang vợ rồi kết bạn với thằng e ruột của vợ kém vợ có 3 tuổi cũng có vợ con rồi , thi thoảng vẫn like nhau , nói trên fb bình thường
Mới gần đây liều lấy 1 hình vợ đang tắm gửi nó, chỉ rõ 2 vú + lông lồn rồi gửi nó hỏi : “ mày thấy da chị trắng ko, chị xài kem dưỡng da này ko biết hiệu quả ko, góp ý cho tao với
Gửi xong mà lo vl, biết là nó đang đi công tác ko sợ vợ nó biết nhưng vẫn sợ ko phải nó hoặc ai thấy thì xong luôn
Dc 4p thì thấy nó xem , phải gần 1 phút nó mới trả lời ok đấy,
Ko biết nó Đang nhìn da hay căng mắt nhìn vú lông lồn chị nó
Mình cũng ko dám nhắn lại nhiều chỉ thả tim rồi nói ok, tao bận tí ( vợ hay xưng tao mày với e nó)
Thế thì toi rồi

Nxxn

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Huyhlih nói:
Sao ông k thử cho vk ông xem cu ông già vk xem phản ứng vk ông ntn .