Thich cho vk loan luan

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Phongdoanthanh

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
Huyhlih nói:
Dit m
XEM VIDEO CLIP 174474A ong gia vk o duoi sang ong nge vk no noi ke di .may bac thay vk e co dam hong vay
Mong đc giao lưu với anh chị em Nam lẻ sn 97 ở Sài Gòn từng làm ktv massa body - tìm hiểu qua massa Yoni có kinh nghiệm, chị em hoặc anh chị nào có nhu cầu trãi nghiệm để giúp tăng khoái cảm trong tình dục + thư giãn ib để biết thêm thông tin chi tiết. Lưu Zalo em a0705163248

Thích cuckold vợ

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Tui cũng thích kiểu này cũng muốn cho vợ thử địt cùng có những lần vợ vừa tắm xong là cha vợ và thằng a ruột lại vào toilet không biết có ngửi sịp của vợ không

Huyhlih

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Thích cuckold vợ nói:
Tui cũng thích kiểu này cũng muốn cho vợ thử địt cùng có những lần vợ vừa tắm xong là cha vợ và thằng a ruột lại vào toilet không biết có ngửi sịp của vợ không
Zay ak dit ong co nge hong

Emvoxinh18

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Thích cuckold vợ nói:
Tui cũng vậy, có lần thằng e vợ ở quê lên chơi, hôm đó vợ đi nhậu với cty đến 9h tối mới về. Tôi với thằng e vợ đang lai rai khô mực, gỏi gà , cháo gà ta uống bia coi đá banh, con vợ về mặt đỏ bừng thấy có cháo gà chắc nhậu đói xuống bếp lấy chén rồi ngồi xuống múc ăn, mà con vợ đang mặc áo sơ mi, juyp đen, chắc say ko để ý ngồi làm thấy rõ háng cái mu lồn dc bọc bởi cái quần lót ren mỏng màu trắng, mình thấy cũng ngại luôn mà sao lúc đó nứng thật
Mình giả bộ kéo dây điện kêu vợ ngồi qua bên mình cho lồn vợ chính diện thằng e
Mình như ko biết gì mà thấy thằng e liếc lồn chị nó liên tục
Vợ nó ăn nhanh thật, sau đó nó leo lên salong nằm nghỉ bấm dt, vợ cũng giữ ý kéo juyp rồi lấy cái gối ôm che lên, nghĩ vậy là xong ko để ý
Lát thấy vợ ngủ ngon lành luôn, vợ nằm salon sau lưng mình nhé, biết vợ say ngủ kiểu gì cũng ko biết gì
Ráng uống nhanh cho hết bia rồi kêu thằng e ra đẩu hẻm mua thêm bia chứ lát khuya họ đóng cửa
Rồi sau đó quay qua vợ vẫn thở ngủ, lấy cái gối ra, cởi 2 cúc áo trên cho thấy áo vú vợ, mình vén juyp vợ lên vạch quần lót sang 1 bên cho đáy quần lót lọt vào giữa khe lồn vợ ,
Sau đó đặt nhẹ 1 chân vợ xuống dưới, cho mu lồn nhô lên rồi mình quay lại như ko biết gì, tập trung xem tivi và giả bộ bấm dt coi kèo đá banh
Thằng e về ko biết có thấy ko nhưng chắc nó nghĩ mình ko thấy, 1 tí mình đứng dậy nói a quên mất, bia ken a uống quen rồi ra mua , mở camera thấy thằng e nhìn chằm chằm vào chị ruột nó, nó liếc qua lại rồi tiến lại gần chị nó nó rút dt ra chụp hình, quay phim chị nó luon, chắc mai mốt để suc cặc hoặc tông tình chị nó quá

katianemafioletti434

Thanh niên đã bớt hoi
Thanh Lâu Hội
Có ít rau cỏ máy bay dâm dễ ăn, tham gia diễn đã lâu mà toàn tàu ngầm nay mới lên bài vs ae :d .
Rau cỏ bên mình k thiếu, đều dâm dễ ăn 0 1 note chả phải tốn thời gian bài vở gì cả :d có tí ảnh ọt cho ae tham khảo :d
Tiện thể ae muốn xin share, hỗ trợ, giao lưu gì thì kb zl mình dễ chuyển hình ảnh các kiểu hơn :d để ae tiện nói chuyện hơn
lh za.lo ( ko.chín 2..3..chín..1.7..bốn..5.4) :d

Đại bàng đen 1

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Huyhlih nói:
Dit m
XEM VIDEO CLIP 174474A ong gia vk o duoi sang ong nge vk no noi ke di .may bac thay vk e co dam hong vay
Lúc trước tui cũng chich vợ mà lúc đó em trai ruột của vợ trên gác. Tui co tình chơi mạnh cho nó nghe. Nó thấy nó nhìn xuống. Tui mới banh lon vợ ra cho nó nhìn. Tui biết vợ như nhìn thấy thằng em trai thấy lon mình mà có vẻ vợ sướng lắm. Lúc đó vợ nham mắt mà rên. Tui có hỏi là em trai em thấy lon em rồi kìa. Lúc đó vợ sướng ra nước quá trời

Emvoxinh18

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Đại bàng đen 1 nói:
Lúc trước tui cũng chich vợ mà lúc đó em trai ruột của vợ trên gác. Tui co tình chơi mạnh cho nó nghe. Nó thấy nó nhìn xuống. Tui mới banh lon vợ ra cho nó nhìn. Tui biết vợ như nhìn thấy thằng em trai thấy lon mình mà có vẻ vợ sướng lắm. Lúc đó vợ nham mắt mà rên. Tui có hỏi là em trai em thấy lon em rồi kìa. Lúc đó vợ sướng ra nước quá trời
Hình như lúc đang sướng, đàn bà nó ko kiểm soát được hành động nhỉ, bình thường vợ có nghiêm túc, khó tính, …nhưng đang nứng lồn là vợ cứ như bị dại đi nhỉ
Có 1 lần con e vợ nó qua chơi rồi chiều nó tắm luôn, nó lấy đồ chị nó mặc, đồ nó thì để lại giặt, nay thấy vợ mặc cái quần lót đen thấy lạ mình hỏi , vừa hỏi vừa bú lồn là e mới mua hả, nhìn quần lót sexy thế
Vợ nó nói của con Thủy ( e ruột vợ)
Mình cứ bú lồn , móc lồn , vợ cứ ưỡn lên quẳn quại
Mình lấy cái quần lót mặc lại cho vợ rồi vừa bú lổn qua đáy quần lót vừa nói nhìn e dâm quá, giống như a đang bú lồn con Thuỷ đó
Vợ nhỏm người nhìn mình, mình cười thì thầm nói a thấy lồn con Thuỷ rồi, a đang tưởng tượng đang đụ nó nè
Vợ tát mình, mình đụ tới tấp vợ rên to lắm
Sau khi đụ xong con vợ nói lần sau mà nói vậy thì biến đi, mình cười nói do 2 chị e e giống nhau , nay e mặc quần lót nó a nhìn lồn y như lồn nó
Vợ lườm nói thấy khi nào,
Thật ra có thấy bao giờ đâu, nói phét là có 1 lần nó ko mặc quần lót nó ngồi a thấy, lồn nó nhiều lông hơn e nhưng lồn e đẹp hơn
Vợ lườm mình ko nói gì ôm gối ngủ

Huyhlih

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Emvoxinh18 nói:
Hình như lúc đang sướng, đàn bà nó ko kiểm soát được hành động nhỉ, bình thường vợ có nghiêm túc, khó tính, …nhưng đang nứng lồn là vợ cứ như bị dại đi nhỉ
Có 1 lần con e vợ nó qua chơi rồi chiều nó tắm luôn, nó lấy đồ chị nó mặc, đồ nó thì để lại giặt, nay thấy vợ mặc cái quần lót đen thấy lạ mình hỏi , vừa hỏi vừa bú lồn là e mới mua hả, nhìn quần lót sexy thế
Vợ nó nói của con Thủy ( e ruột vợ)
Mình cứ bú lồn , móc lồn , vợ cứ ưỡn lên quẳn quại
Mình lấy cái quần lót mặc lại cho vợ rồi vừa bú lổn qua đáy quần lót vừa nói nhìn e dâm quá, giống như a đang bú lồn con Thuỷ đó
Vợ nhỏm người nhìn mình, mình cười thì thầm nói a thấy lồn con Thuỷ rồi, a đang tưởng tượng đang đụ nó nè
Vợ tát mình, mình đụ tới tấp vợ rên to lắm
Sau khi đụ xong con vợ nói lần sau mà nói vậy thì biến đi, mình cười nói do 2 chị e e giống nhau , nay e mặc quần lót nó a nhìn lồn y như lồn nó
Vợ lườm nói thấy khi nào,
Thật ra có thấy bao giờ đâu, nói phét là có 1 lần nó ko mặc quần lót nó ngồi a thấy, lồn nó nhiều lông hơn e nhưng lồn e đẹp hơn
Vợ lườm mình ko nói gì ôm gối ngủ
vK chong ong fit nhau co thich khhau dam hong

Huyhlih

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Đại bàng đen 1 nói:
Uk vk toi khi suong lon len la cung vay do

Kupe

Đàn em Khá Bảnh
Thanh Lâu Hội
Đại bàng đen 1 nói:
Sao k gọi nó xuống địt luôn