Some lần đầu thất bại

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Dream89

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt

Hoàn cảnh Xô đẩy

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
Dream89 nói:
Thân chào các bro.
Chuyện là thế này. Nói về độ xinh và ngon thì e tự tin khẳng định vợ em chả thua ai. Hơn 1 năm tìm bạn some vợ cuối cùng cũng đã tìm được 1 bạn. Bên cạnh đó công cuộc thuyết phục vợ gian truân lắm nhưng cuối cùng cũng đồng ý. Nhưng rồi kết quả buổi some lần đầu thất bại ê chề. Bạn some hứng quá nên vồ vập hơi sớm làm vợ mình ngại. Chả hiểu sao Chim bạn ý thì còn không lên nổi. Hehe
Sau buổi some lần đầu, mình rút kn thế này: Phụ nữ lần đầu some yêu cầu bạn some phải tinh tế, dạo đầu đầu phải nhẹ nhàng, ân cần, quan trọng phải biết cách massage. Một điều kiện cần thiết khi chọn bạn some đó là phải gặp trước. Về phần mình sau buổi some này chắc lần thứ 2 khó hơn lên trời. Hic
Tại sao k coffe ưng cái đi luôn
Còn k ưng thì ai về nhà đấy nhỉ

Dream89

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Hoàn cảnh Xô đẩy nói:
Tại sao k coffe ưng cái đi luôn
Còn k ưng thì ai về nhà đấy nhỉ
Tưởng ngon lành ai ngờ bác. Giờ rủ vk some lại chắc khó. Hic

Hoàn cảnh Xô đẩy

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
Dream89 nói:
Tưởng ngon lành ai ngờ bác. Giờ rủ vk some lại chắc khó. Hic
Chuẩn rồi giờ thì lại phải lm lại tâm lý. Trc Mk xin some 2. Bên OK hết rồi xong trc ngày đi Mk đi cắt tóc thế bị hỏng phải cắt cua xong Mk báo với cặp như vậy rồi chụp ảnh cho họ họ kêu Mk lừa họ thế xong thôi luôn.sau ông ck nt riêng cho mk kêu chán Mk luôn mấy năm gạ mãi mới đk xong Mk lm hỏng chán

decu27

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Dream89 nói:
Thân chào các bro.
Chuyện là thế này. Nói về độ xinh và ngon thì e tự tin khẳng định vợ em chả thua ai. Hơn 1 năm tìm bạn some vợ cuối cùng cũng đã tìm được 1 bạn. Bên cạnh đó công cuộc thuyết phục vợ gian truân lắm nhưng cuối cùng cũng đồng ý. Nhưng rồi kết quả buổi some lần đầu thất bại ê chề. Bạn some hứng quá nên vồ vập hơi sớm làm vợ mình ngại. Chả hiểu sao Chim bạn ý thì còn không lên nổi. Hehe
Sau buổi some lần đầu, mình rút kn thế này: Phụ nữ lần đầu some yêu cầu bạn some phải tinh tế, dạo đầu đầu phải nhẹ nhàng, ân cần, quan trọng phải biết cách massage. Một điều kiện cần thiết khi chọn bạn some đó là phải gặp trước. Về phần mình sau buổi some này chắc lần thứ 2 khó hơn lên trời. Hic
Còn tuyển ko a oi

MinhDuc99

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
e cũng đang thuyết phục vk mà vẫn chưa ok lắm nghe bác kể cũng lo , có ae nào bày cách giúp e hoặc ở gần khu vực hoà bình ae kết nối chỉ giáo e với

Required111

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
KTC nói:
Vc bạn ở đâu vậy,hay mình kết bạn giao lưu đổi vai some sau vk quen lại wing
Mình đạt hết tiêu chí bạn đề ra. bắp tay có chút hình xăm kỷ niệm..nhưng bù lại biết masger(đã có thời học qua ae làm ở furama) nâng niu, yêu chiều, nhẹ nhàng và tâm lý. Chưa some bao giờ, nhưng có tham khảo rất nhiều và mong muốn có một gđ để some lâu dài, ít nhất có thể thể hiện masger yoni cho vợ yêu của bạn trước. Nay mình đi công tác ở đà nẵng dài ngày. Hy vọng đc giao lưu cùng vợ chồng bạn!

Vkckthichsome37

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Ai bảo hôm ntin zalo thì k chịu nói cụ thể. Tui nói thích some tui giới thiệu cho vài cu em. Vk ck tui cũng chuột bạch mãi rồi mới lựa ra được 2 đứa vừa khoẻ vừa khéo