Some lần đầu thất bại

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

NauDa

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
Dream89 nói:
Thân chào các bro.
Chuyện là thế này. Nói về độ xinh và ngon thì e tự tin khẳng định vợ em chả thua ai. Hơn 1 năm tìm bạn some vợ cuối cùng cũng đã tìm được 1 bạn. Bên cạnh đó công cuộc thuyết phục vợ gian truân lắm nhưng cuối cùng cũng đồng ý. Nhưng rồi kết quả buổi some lần đầu thất bại ê chề. Bạn some hứng quá nên vồ vập hơi sớm làm vợ mình ngại. Chả hiểu sao Chim bạn ý thì còn không lên nổi. Hehe
Sau buổi some lần đầu, mình rút kn thế này: Phụ nữ lần đầu some yêu cầu bạn some phải tinh tế, dạo đầu đầu phải nhẹ nhàng, ân cần, quan trọng phải biết cách massage. Một điều kiện cần thiết khi chọn bạn some đó là phải gặp trước. Về phần mình sau buổi some này chắc lần thứ 2 khó hơn lên trời. Hic
Vấp lần đầu.... Lần sau rất khó

Ninhbinh88

Người tử tế
Thanh Lâu Hội
VCHG123 nói:
Vc tôi cũng muốn thử .. mà cũng chưa tìm dc đối tác ưng ý đây ô .. cũng rút kn như bài ô .. heheđa

Dream89 nói:
Thân chào các bro.
Chuyện là thế này. Nói về độ xinh và ngon thì e tự tin khẳng định vợ em chả thua ai. Hơn 1 năm tìm bạn some vợ cuối cùng cũng đã tìm được 1 bạn. Bên cạnh đó công cuộc thuyết phục vợ gian truân lắm nhưng cuối cùng cũng đồng ý. Nhưng rồi kết quả buổi some lần đầu thất bại ê chề. Bạn some hứng quá nên vồ vập hơi sớm làm vợ mình ngại. Chả hiểu sao Chim bạn ý thì còn không lên nổi. Hehe
Sau buổi some lần đầu, mình rút kn thế này: Phụ nữ lần đầu some yêu cầu bạn some phải tinh tế, dạo đầu đầu phải nhẹ nhàng, ân cần, quan trọng phải biết cách massage. Một điều kiện cần thiết khi chọn bạn some đó là phải gặp trước. Về phần mình sau buổi some này chắc lần thứ 2 khó hơn lên trời. Hic
Giao lưu
Dream89 nói:
Thân chào các bro.
Sau buổi some lần đầu, mình rút kn thế này: Phụ nữ lần đầu some yêu cầu bạn some phải tinh tế, dạo đầu đầu phải nhẹ nhàng, ân cần, quan trọng phải biết cách massage. Một điều kiện cần thiết khi chọn bạn some đó là phải gặp trước. Về phần mình sau buổi some này chắc lần thứ 2 khó hơn lên trời. Hick

Ck giao lưu trước vk nói chuyện sau.anh em cảm thấy hợp thì nhích.chứ nhiều anh em trẻ con lắm.

Kakashj

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Vợ mình cũng muốn thử some. Không biết cảm giác thế nào