Review em Sam 7908 - Thân thiện secvit tốt đáng check

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em Sam 7908 là gái gọi chưa từng xuất hiện ở thanh lâu. nhận được thông tin về em hàng ngon bổ nên lùng sục đi check về để có ngay review cho anh em checker hưởng theo tiêu chí tuyển chọn. Nghĩa là đếch phải hàng của ta nhưng nếu ngon ta cứ cho lên sóng để anh em nện.

Nhưng chú ý là em này không phải hàng thuộc danh mục quản lý của thanh lâu nên chúng tôi không theo sát được vì thế đồng dâm nếu có đi check thì về review cho ae biết

Em Sam 7908 giá 400k - Nhà nghỉ 100k/2h đầu kv TDH.

Số phone 0927767908 , pass lấy số ở thanhlau xxx

Công tác chịch thì cũng như mọi người,xin đi vào đánh giá luôn và có tham khảo các đánh giá khác của checker

body mũm mĩm, chiều cao trung bình

Mặt mũi : không còn teen, dễ nhìn, kiểu ngoan hiền 7/10

V1 : rất to,bú nặn thoải mái, 7/10

V2. có hình săm thiên thần ở bụng dưới,

Mông doggy ok

Bím : nhỏ,kiểu cũng ít quan hệ, có cavat, điện nước vừa đủ dùng.7/10

Service : Thái độ và service thì ngon lành, thân thiện, 69 tevez thoải mái cho bác nào muốn... rất đáng check trong nhóm hàng 400k. . 8.5/10

Kết luận là rất hài lòng với em này.

Ảnh do bánh mỳ cung cấp đếch phải mình chụp đâu đấy

Sam_7908_400k__1_.jpg Sam_7908_400k__2_.jpg Sam_7908_400k__3_.jpg Sam_7908_400k__4_.jpg Sam_7908_400k__5_.jpg Sam_7908_400k__6_.jpg Sam_7908_400k__7_.jpg Sam_7908_400k__8_.jpg

Last edited by a moderator:

VuaKhi

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
anhdichoigai nói:
e này còn làm k vậy nhỉ .. mình gọi toàn thuê bao
Chắc đến ngày phụ nữ rồi bro ơi

Trien Chjeu***

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
MOVADO nói:
Em Sam là gái miền Tây, không còn teen, đã phẫu thuật thẩm mỹ, body mũm mĩm, làm ở nn SH ngõ 148. Body thì bình thường nhưng thái độ và kỹ năng làm tình thì tuyệt vời, ngoan, thân thiện. Nhìn chung hàng hoá hiện nay đều lởm khởm, CN, tráo hàng, nn thì không buồn nâng cấp, để sập sệ, bẩn thỉu, bánh mỳ thì lừa đảo, chụp dật... Có 1 em như em Sam ( trực tiếp cầm số chứ không phải má mỳ ) là hiếm ở kv TDH.
Lúc check em Sam có mặc bộ váy ngủ sexy thế kia ko hả bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.