Ảnh Nhắc nhờ

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

camepro

Đại gia
Thanh Lâu Hội
Vomongto nói:
Chủ yếu a kiếm ae cùng gu some cuckold thôi, để dành sau này cho vk dùng
Mình chưa từng some bao giờ, chỉ thích bú lồn

Hieu6969

Người đến từ Triều Tiên
Thanh Lâu Hội
Vomongto nói:
Đôi lời dành cho mấy bố xin some dạo nhé: các bố đi xin some mà như kiểu bố đời, k biết ngoài đời có đẳng cấp k nhưng cứ xin some là đòi xem ảnh xem hàng rồi kiểu “lúc nào ok thì gọi tôi nhá” dm các bố làm như các bố là con giời ấy nhỉ. Nhân đây tiêu chuẩn hợp tác lâu dài của tôi như sau: sạch sẽ, lịch sự ( cán bộ nhà nước càng tốt, sẽ nc lâu dài có dịp sẽ triển chứ đừng nhắn đc vài ba tin rồi gạ luôn. Mấy bố nào rẻ rách bẩn bẩn thì té luôn đừng gửi sdt mất công
XEM VIDEO CLIP 115857
Ủng hộ

Zajzaj

Thanh niên đã bớt hoi
Thanh Lâu Hội
Vomongto nói:
Đôi lời dành cho mấy bố xin some dạo nhé: các bố đi xin some mà như kiểu bố đời, k biết ngoài đời có đẳng cấp k nhưng cứ xin some là đòi xem ảnh xem hàng rồi kiểu “lúc nào ok thì gọi tôi nhá” dm các bố làm như các bố là con giời ấy nhỉ. Nhân đây tiêu chuẩn hợp tác lâu dài của tôi như sau: sạch sẽ, lịch sự ( cán bộ nhà nước càng tốt, sẽ nc lâu dài có dịp sẽ triển chứ đừng nhắn đc vài ba tin rồi gạ luôn. Mấy bố nào rẻ rách bẩn bẩn thì té luôn đừng gửi sdt mất công
XEM VIDEO CLIP 115857
Bác nói đúng này. Cái gì cũng cần quá trình. Cảm thấy hứng thú thì mới tiếp đc.

Vomongto

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Zajzaj nói:
Bác nói đúng này. Cái gì cũng cần quá trình. Cảm thấy hứng thú thì mới tiếp đc.
Chuẩn đấy bro

Ren90

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Vomongto nói:
XEM VIDEO CLIP 115857
Mình cũng định tuyển some cho vk mà lần đầu nên cũng e sợ gặp mấy thành phần này nên cũng chưa dám tuyển.

Phan Kiên

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
Vomongto nói:
XEM VIDEO CLIP 115857
0387862918 Hà Nội mong đc some cùng

hoang0195

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Xin some thì đơn giản là giới thiệu bản thân,sở trường sở đoản trÊn giường. Nói chuyện lịch sự,tôn trọng đối phương. Còn some hay k n còn phải tùy duyên nữa. Quan trọng là có hợp nhãn chị e k

Vomongto

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
hoang0195 nói:
Xin some thì đơn giản là giới thiệu bản thân,sở trường sở đoản trÊn giường. Nói chuyện lịch sự,tôn trọng đối phương. Còn some hay k n còn phải tùy duyên nữa. Quan trọng là có hợp nhãn chị e k
Đúng đấy thế mà nhiều ông như kiểu phát ăn ngay ấy

nguyenthanhtung6996

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Bố mấy ông tướng con gái nhà ngt ngon thế mà đòi liếm lồn ngay cơ,
có hẹn hn ibox nói chuyện nhé bâc sãh sẽ

Vomongto

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
nguyenthanhtung6996 nói:
Bố mấy ông tướng con gái nhà ngt ngon thế mà đòi liếm lồn ngay cơ,