Một ngày mưa gió thác loạn với áo dài Tường Vy ms: 3351 - Có video clip

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quả thật là một buổi mây mưa nhớ đời, trời mưa bên ngoài ta mây mưa bên trong, chơi em nó hay bị em nó chơi cho lên bờ xuống ruộng, à quên giường xuống đất :)). Cảm giác chơi những em hàng mà kích thích thế này với mình đếm trên đầu ngón tay, lâu lắm rồi cảm giác cực khoái mới tấy lên mãnh liệt như vậy:dep:

Em nó mở cửa vào trong hình dáng một sinh viên với tà áo dài trắng thướt tha, nhưng cái mặt thì dâm đãng khôn tả, thấy mình nằm trên giường đã cười một nụ cười dâm đãng rồi phi lên mút ti mình luôn mới vãi, gặp em nó lần này lần thứ 2 trong 1 tuần rồi em nó chắc cũng nhớ mình, không cần cởi áo của em nó đứng lên cho em nó thổi kèn luôn, nhìn em nó thổi kèn phê vật vã, chưa nói đến kỹ năng mút chym của em nó thì vô cùng điêu luyện, quả thật là nếu ae định lựa chọn chơi hàng 300k thì thêm 50k nữa để gặp Tường Vy đi, chắc chắn sẽ không phải hối hận đâu.

Phê lòi ra đến nỗi mồm há mắt trợn, chym thì cửng tếu lên hết cỡ thế là chỉ kịp tụt mỗi cái quần con của em nó mà bú cho em nó rên lên ư ử. Nghe em nó rên mà mình cũng phê, dâm thuỷ nhoe nhoét ra cả háng, đeo vội cái bao rồi phi phầm phập không thể kìm chế nổi sự hoan lạc, bảo em nó quỳ trên giường mình xuống đất 2 tay ôm chặt eo em nó mà dập, rồi bảo em nó lên trên cưỡi ngựa, tay mình ở dưới vẫn bóp 2 quả vú em nó qua làn áo phê lòi anh em ạ

CLIP THỔI KÈN, CLIP CHỊCH XÃ GIAO THÌ LỘ QUÁ KHÔNG UP ĐƯỢC ANH EM THÔNG CẢM

Thông tin của em nó đã có ở đây:

http://thanhlau.xxx/fuck-you-tuong-vy-3351-choi-em-no-trong-bo-cosplay-nay-moi-la-doc.t4789

Nghệ danh: Tường Vy

Số Điện thoại: 096 xxx3351

Pass: lấy số thanhlau.xxx

Gái: 350k/1s.

Khu vực : Kim mã - Giảng Võ

Giá ks: 100k - 120k/1h

Chấm điểm:

mặt: dâm, ăn nói cởi mở 7đ

Phong cách: biết cách ăn mặc, da trắng đẹp

Vòng 1: Vừa tay, bú mút thoải mãi 7đ

Eo: thon gọn, ôm rất đầm 7đ

Mông: Cong, doggy êm 7.5đ

Service: HJ, Bj, thỏi kèn ngập đốc, bj nút cán rất phê, liếm láp body, hôn môi (y/c với khách lịch sự, sạch sẽ), vét máng thoải mãi, thích 69_96

Thái độ; chuẩn, ngoan, không công nghiệp.

Kết luận: dành cho anh em thích dáng đẹp , tình cảm và ngoan ngoãn, cách làm tình như với người yêu đầy cảm xúc.

Chỉnh sửa cuối:

Quan Vũ

Đại Gia
Super VIP
Bạn không đủ điều kiện public số. Đọc kỹ quy định trước khi tạo thớt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.