[HỒ ĐỀN LỪ ] DÂM NỮ HẢI YẾN - CHIỀU KHÁCH TỚI BẾN - HOANG DÂM VÔ ĐỘ - LIẾM LÁP SIÊU ĐẲNG

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào tất cả các anh em đồng dâm thân yêu
Hôm nay giới thiệu đến với anh em 1 em hàng cực ngon và nhiệt tình

Hôn môi, vét máng, làm tình hay, lại biết khẩu dâm nữa.. Hiện nguyên hình dâm nữ ngay từ ánh mắt đầu tiên, hôn môi nút lưới , bú liếm, 69 các kiểu. Thi triển các tư thế em nó đều hưởng ứng nhiệt tình, lúc chén em nó rên vì sướng mà ngại quá cứ sợ bọn dọn phòng nó đi ở ngoài đứng lại nghe vì em rên nghe hấp dẫn quá. Mặc dù rất cố gắng nhưng cũng không quá 15 phút là mình cũng không kìm nổi , kết thúc trong thế truyền thống kèm mút vú em chặt trong sung sướng .....

Một lần ăn hàng quá ngon chym luôn , anh em qua với em nó chắc chắn sẽ ko thất vọng mà chỉ có là rạng rỡ khuôn mặt ra về luôn

THÔNG TIN LIÊN LẠC :

+ Nghệ danh : Hải Yến
+ Giá cả : 300k/1shot
+ Địa chỉ làm việc : Hồ Đền Lừ

+ Sđt : 0335.585.090
+ Pass : Bạn A thanh lâu

+ Thời gian làm việc : 10h sáng -23h00 đêm ( Có qua đêm giá thỏa thuận )
+ Giá phòng nn : 100k/2h sạch sẽ thoáng mát

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :

+ Ngoại hình và khuôn mặt : Dễ nhìn, nét dâm hiện rõ lên khuôn mặt

+ Vòng 1 : vừa tay, bú bóp vô tư , tự nhiên
+ Vòng 2 : có chút mỡ
+ Vòng 3 : Mông quá đẹp , tròn căng ,chắc nịch , doggy phê lòi, 9 điểm luôn
+ Bym : sạch sẽ lông lá tỉa tót gọn gàng , nuớc nôi tự nhiên , cho tevez tẹt tèn ten

+ Service : Làm tình rất nhiệt , hôn môi đã lưỡi nhiệt , ướt át lắm , BJ miệt mài chu đáo ...cưỡi ngựa cực đã , âm thanh rên rỉ quyết liệt hoàn toàn bản năng

+ Thái độ : Nói ít làm nhiều, phục vụ hết mình vì có máu dâm trong người, Hợp tác tốt và nhịp nhàng khi đổi mọi tư thế xoạc.

SERVICE CÁ NHÂN

+ Dịch vụ cam kết : Doggy, tư thế 69, 96, tevet máng, Hj, Bj, hôn môi đá lưỡi, liếm cà múa cột đầy đủ...
+ Hôn ( môi và vếu ) : Có
+ HJ + BJ : Có
+ Tevet máng : Có
+ Tắm chung : Có
+ Qua đêm : Có

+WC : Có

Không cam kết :

+ Chơi lỗ nhị : Không
+Some : không
+ CIA : Không

THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
+ Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
+ Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
+ AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

HÌNH ẢNH VỀ EM :

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.