Hàng gia lai ở dn

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
9.00 pm,10/10/2010,thằng bạn vẫn gọi ra nhậu!!!!từ chối nó từ 5.00 pm,giờ xong việc rồi,thôi ghé ngồi chơi với nó tí!!!!Ngồi lai rai đến 11.00 pm thì tiệc tàn,nó rủ đi tăng 2!!!mình OK liền...hehe,vì mới được cunung share cho 2 em!!!
Gọi em Tiểu Yến Tử,em nó bắt máy,nhưng nó bận,hẹn dịp khác!!! buồn...gọi e thứ 2 ma cunung share...e ò e!!!buồn típ
Nhớ lại em Ngọc và đám bạn của nó!!!gọi em nó,em nó thì OK nhưng bạn của nó thì ko có em nào...vì nó nói khuya ròi,ko đi!!!buồn ...
Iphone nói thằng bạn,thôi đến KS rồi goi anh bảo vệ điều hàng tới như bữa trước!!!2 thằng ngồi ở lễ tân đợi...em Ngọc đã xuất hiện,nhìn em mà lòng xao xuyến ,thằng bạn khoái chí lắm!!!thôi nhường cho nó em Ngọc,it lat sau thì 1 em tên My tới!!!dáng cao,nhưng mặt bình thường,V1 nhỏ nữa!!!hic hic hic...ko đúng style rồi!!!nói bác bảo vệ đổi...!!!lần thứ 2,xuất hiện em Thảo!!!nhìn cũng được,nhưng ko có teen!!!cũng ko thích lắm,nhưng giờ khuya rồi...dắt em nó lên phòng làm phát rồi về cung được!!!
Em này nhìn sành điệu,hỏi thì em nói quê ở Gia Lai,sinh năm 85!!!mình đem hộp Durex của mình ra...e nó ko xài,vì nói hộp đó 25K!!em nó lấy hộp của em nó...40K !!!bữa ni có zuj này nữa!! ...em nó nhìn sạch sẽ,vào phòng tắm rồi đánh răng nữa!!!cũng được ... mình khoái sạch!!!Rồi em quấn khăn bước ra....
Face : nhìn dâm,mắt đẹp... 7d
V1 : to,nhưng nhão,ko phê chút nào .... 6.5d
body : trắng,da lán mịn,cao 1m6
V2 : đẹp,người mình dây,eo thon 8d
V3 : OK,doggy sướng!!!mông to,trắng,lán mịn...
Service : 9d...khoái nhất em này ở khoản này!!...làm cho iphone tê tê và rên vì sướng,BJ hơn 10phut!!!may mà iphone nói stop,ko thì out vào miệng em nó mất...dọn dẹp sạch sẽ khu vực \./ của iphone (kể cả lỗ nhị)
Chi phí : 500K (tiền phòng thằng bạn trả rồi) hehehe
Theo đánh giá của iphone,em này 500K thì hơi mắc!!do khuya rồi nên nhắm mắt đưa cu...hehe!!!em này tầm 400K thì OK.300K thì rẻ!!nếu lần sau gặp lại em nó thì iphone sẽ setup lại giá cho hợp lý!!thì 9d là hơi cao!!!face : 8d thì hợp lý với em ngọc hơn!!tuy nhiên,iphone rất thích em này...có thể,iphone sẽ gặp em này dài dài!!

Em sẽ share số em Thảo Gia Lai!!!!cám ơn các bác trong diễn đàn đã đọc report của em!!!!!thấy hay thì cho em tín dụng nghe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.