Hà Kiều Oanh Ms 9393 Giá 350k

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào Toàn Thể Ban Quản Trị Cùng Các Anh Em thanhlau.xxx

Lời đầu tiên xin chúc anh em checker sức khỏe và công việc tràn đầy sức sống!

Hôm nay mình xin gửi đến anh em một em gái da trắng dáng cao, lần đầu tiên đi làm tại thủ đô nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam!
Tình cờ quen được em qua 1 người bạn ở Hồng Kong mới về giới thiệu với mình rằng bạn em mới chia tay người yêu lên thất tình cảm giác lạc lõng và chán trường, đúng lúc mình cũng đang trong giai đoạn cô đơn mới hay mình sai, được bạn giới thiệu cho cô em da trắng răng kểnh cười duyên nhẹ nhàng và tình cảm, ngày đầu gặp em mình cảm giác rất bối rối và lo nắng không biết phải ứng sử ra sao! Nhưng thật may mình đã học được cách chém gió xuyên quốc gia lên là cũng không cảm thấy....... câu chuyện của mình rất vui, mấy anh em rủ nhau lên VINCOM ăn uống và chém gió, chẳng biết thế nào mà mình chém mạnh quá làm cô em cảm thấy vui và muốn được cảm giác quan tâm thương yêu em nó (vì em nó đang thất tình) hihi Nói Thật mình văn kém lên không biết tả thế nào, mong anh em thông cảm!! Ăn uống lo lê, anh em tâm sự chuyện trên trời dưới bể và lúc đó cũng 23h đêm rồi lên mình ngỏ ý hỏi em đã mệt chưa, em nó cũng thấm mệt sau 1 ngày đi chơi với mình ! cuối cùng cái gì đến cũng đến mình lao thẳng vào 1 khách sạn nho nhỏ trên phố Bà Triệu cùng em nó hàn huyên tâm sự hú hý.! hihi sau đó thế nào thì các bác cũng bít rùi đó, em không nói nhiều nữa xin vào chủ đề chính luôn

Đánh Giá Tổng Quan

Name: Hà Kiều Oanh. MS 9393
Năm Sinh: 1991( Đến Từ Lào Cai, Thấy em nó nói vậy)
Khu Vực: Trường Trinh Ngã Tư Sở (Tự Do)
SDT:
Số điện thoại:
093xxx9393
Pass: Ban Anh thanhlau.xxx
Giá: 350k1shot
Thời Gian Hoạt Động: Từ 11h Trưa Cho Đến 23h Đêm, Rất Vui Lòng Phục Vụ Các Anh
Em nó rất ngoan ăn nói nhẹ nhàng rất duyên. nước hoa thơm phức quần áo hàng hiệu, sang mà không chảnh, dành cho anh em nào thích tình cảm nhẹ nhàng!
Có chút đánh giá của mình về em nó:
Body: cao tầm 1m65, da trắng, skill mát lạnh
Khuôn mặt: 8đ xinh tựa thiên thần, nhìn rất giống 1 hotgirl nào đó mà mình chưa nghĩ ra
Ngực: 7đ Hệ Bưởi Đoan Hùng Lai Bưởi Diễn!,
Eo: 7.5đ Đẹp so với dáng
Mông: To tròn rất mẩy
Bím: Lông lá sạch sẽ gọn gàng, bím khít vì ít quan hệ co bóp tốt
Service: Cái này nói ra thì thật sự là vô cùng, bản năng sex em nó trỗi dậy đối với mình thì thật đầy đủ, hôn môi bj ko hề giữ hàng

XIN CAM KẾT VỚI BAN QUẢN TRỊ CÙNG ANH EM CKV.COM

Em nó đúng hình ảnh và chưa đi làm ở đâu bao giờ vì chuyện tình cảm lên em nó phải dấn thân vào con đường này, mong các anh em nhẹ nhàng và yêu mến em nó!

NÓI KHÔNG VỚI CHÁO HÀNG, KHÔNG BẠO DÂM VÀ DÙNG CHẤT KICK THÍCH, SAY XỈN

Last edited by a moderator:

Quan Vũ

Đại Gia
Super VIP
Chỉ nick nhà cung cấp, vip, svip mới được post công khai số điện thoại em hàng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.