GÁI GỌI MASAGE THƯ GIÃN KIỀU LINH - PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỪ A - Z

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Gái gọi Nguyễn khánh toàn Kiều Linh 5726 vốn xuất thân trong một cơ sở massage thư giãn chuẩn đét, nên các bài massage kích dục được em nó làm 1 cách bài bản, đảm bảo anh em không cần 1 cái nhíu mày nào trong lúc em nó làm việc đâu :))
Day, ấn, xoa, bóp, vuốt ve mơn man toàn đúng huyệt sướng của anh em thôi, đảm bảo tinh trùng chạy từ trym lên đầu rồi lại từ đầu xuống trym như uống doping vậy.

Kích thích nhất quả trườn người, em nó dùng cặp vú của em để rà lên rà xuống từ ngực xuống trym, phê không tưởng được, và thêm quả thổi kèn của em nó thì thôi khỏi phải nghĩ, cứ như một nghệ sĩ thực thụ vậy.

Giá bao gồm cả massage thổi kèn thư giãn trong khoảng 10-15 phút cộng thêm xoạc em nó nữa, đây quả là 1 làn gió mới để anh em thay đổi. Hãy thử trải nghiệm những dịch vụ mà em Kiều Linh mang lại cho anh em nhé.

Thông tin về em:

Nghệ danh: Gái gọi hà nội Kiều Linh
Số phone: 0916415726
Pass: Lấy số ở thanh lâu
Giá bao gồm cả massage thư giãn trong 10-15 phút: 400k/shot
KV: Nguyễn Khánh Toàn - Đào Tấn

Times tốt nhất để gặp em nó: Từ 11h sáng đến 11h tối

Đánh giá:

Mặt: Nhẹ nhàng, dễ gần, hay ngượng ngùng rất đáng yêu
Vú: Hệ cam lai bưởi, hàng thật, vừa tay, bóp và mút thoải mái
Eo: Eo ót hơi bánh mỳ chút
Mông: To tròn doggy tốt
Bym: Nước nhiều, không có cavat và rất khít, nước nhiều.
Service: Rất nhiệt tình có hôn môi, vét máng (em nó có thể từ chối anh em nào không lịch sự, vệ sinh kém) thổi kèn, sóc lọ và thái độ thì không chê vào đâu được

demen148

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Phục vụ massage này bánh kiếm cho e nó thêm bộ đồ ngủ phục vụ trong phòng nữa thì ngon + thêm 50k nữa cũng đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.