Gái Gọi Bảo Trâm 3836 - Dâm dê vô đối, service nhiệt tình xập xình lên đỉnh

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đà Nẵng chiều thứ 7 nắng nóng một cách oai bức, sau khi gặp một vài chiến hữu có chén chú chén anh vào thì dục vọng bỗng nhiên nỗi lên, thằng em đòi hỏi mãnh liệt. Như một thói quen vào diễn đàn lướt thử xem có em hàng nào ngon nghẽ, hạt dẽ nào ko thì gặp em, người con gái đất bắc, bắt phone gọi em thì nghe được một giọng nói ngọt ngào khiến con lợn lòng trong tôi không kìm nén nỗi, vội phi nhanh đến địa điểm em hẹn, một khách sạn khá sạch sẽ .Lấy phòng xong vào tắm trong lòng bồi hồi từng cơn, thằng em thì cứ trong trạng thái cương cứng. Bỗng nghe tiếng gõ cửa thôi thì khoác tạm cái khắn che của quý lại ra mở cửa cho em. Em nhìn mình khẽ gật đầu cười chào, với dáng người cao ráo mình dây cây cảnh, em diện bộ váy ôm sát người lộ những đường cong trên cơ thể kiến cho tôi bừng tĩnh cơn say. sau khi hỏi thăm qua loa về nhau em bắt đầu truốt bỏ những thứ che đậy cơ thể em xuống tôi như con hổ đói say mồi lao vào hôn ngấu nghiến phần ngực em em cười nhẹ xoa đầu tôi và nói:
- từ từ anh làm gì mà nôn nóng thế, nằm xuống đây để em phục vụ anh nào
Nghe vậy tôi liền ngã người ra tận hưỡng ,cái lưỡi tuyệt diệu của em như con rắn rườn khắm phần hạ bộ, em liếm nhẹ phần bọng dái làm tôi nỗi da gà từng cơn, bỗng nhiên em quét nhẹ lên ass làm tôi giật bắn người một cảm giác đê mê khó tả đến lạ thường. Tấn công khu xung quanh chán chê em liền nắm đầu thằng em muốt một cách ngon lành, nhìn em như đang ăn cây kem vậy, em lướt nhẹ lên trên mút nhẹ đầu vú mình cảm giác nhột nhột khó tả. Không thể chịu đựng được nữa tôi bảo em đeo bao và bắt đầu chiến . Bắt đầu bằng tư thế truyền thống trai trên gái dưới, nhấp được một lúc thì đổi tư thế cưỡi ngựa em trèo lên và cưỡi tôi nhiệt tình, chốc lát em thấm mệt còn thằng em cũng chưa muốn ra, thì nghe em đề nghị chơi lỗ nhị, nghe khoái khoái muốn thử cảm giác lạ nên đồng ý luôn ,em xin thêm 200k nữa để thông lỗ nhị, tôi đồng ý ko suy nghĩ . em bắt đầu bôi gell bôi trơn vào. trong tư thế doggy tôi cắm sâu vào lỗ nhị cảm giác đê mê sung sướng, lỗ nhị bót cực kỳ sau vài phút nhấp với cảm giác siết chặt thằng em thì cái gì đến cũng phải đến, thằng em phun thẳng tinh trùng. cảm giác đê mê lên tận trời xanh, để một lúc thì tôi mới rút ra. xong việc tôi và em chia tay nhau ra về trong thỏa mãn , không quên hẹn em một ngày không xa gặp lại......

*******tổng thiệt hại 450k ( do đi lỗ nhị nên cho em thêm 200k chứ em đi giá 250k thôi quá hạt dẽ. ********

==== Thông tin về em====
+ Gái Gọi : Bảo Trâm
+ Năm sinh : 1990
+ Xuất Xứ : Miền Bắc
+Số điện thoại : 0836663836

+Thời Gian Hoạt Động : 10h sáng đến 24h tối
+Giá nhà nghĩ : 80k/ giờ đầu. sạch sẽ kín đáo lịch sự
Mô tả về em :

+Face : duyên dáng , dễ thương, nét dâm đãng
+Chiều cao : 1m58 ( không guốc )
+Mắt và môi : dâm dê, môi cong bj cực đã.
+Vú : hệ cam bú mút thoải mái không giữ hàng
+Eo : eo con kiến ( mình dây )
+Mông : mông nẩy doggy phê lòi
+bím : có chút caravat, vẫn còn bót, nước nôi đầy đủ, vét máng tẹt ga
Dịch vụ của em

Hôn môi, vét máng ( anh em răng miệng sạch sẽ để được phục vụ như ông hoàng)
BJ,HJ, Hôn vú , Bóp vú, Doogy , Cưởi ngựa,69, kết hợp đủ tư thế ( quá rẻ cho cái giá 250k)

Đặc biệt: nhận Some 2 nam 1 nữ , Thông lỗ nhị của em ( cho em thêm 200k để được thông đít )

Thái độ ngoan ngoãn, đối với em khách hàng là thượng đế
Có ít ảnh cho anh em thị dâm

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.