Thông Báo Đăng ký làm nhà cung cấp khu vực Ăn chơi Miền Trung tại đây

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào các bạn @Hitler lập topic này để các bạn đăng ký làm NCC dễ nhìn hơn và thuận tiện hơn.

Điều kiện ngắn gọn thôi ngoài việc tuân thủ luật diễn đànluật ăn chơi ra thì các bạn post 3 bài chất lượng tại khu vực ký sự check hàng, BQT sẽ căn cứ vào bài viết của các bạn để đánh giá chất lượng và xem xét set nick cho các bạn.

Lưu ý khi post bài:

1. ảnh bài viết quảng cáo về em hàng của mình không quá ảo, không pts dị theo kiểu kéo vú kéo mông, làm rèm cong, cửa uốn éo trong bài viết

2. Ảnh quảng cáo hàng ít nhất 3 ảnh nude thể hiện được rõ 3 vòng của hàng.

3. chỉ upload ảnh bằng đường link duy nhất : https://cdn1.upsieutoc.net/upload69/htdocs

Nếu các bạn thỏa mãn được những điều kiện trên xin hãy nhanh tay đăng ký làm NCC tại topic này.

TRÂN TRỌNG​

Chỉnh sửa cuối:

Hitler

Nationalsozialismus
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
hiepcudo1512 nói:
Mình đăng ký làm NCC cho thanhlau nhé
Sẽ cố gắng !!!
Bạn post 3 bài trước nha , bqt sẽ căn cứ vào đó duyệt cho bạn

Trai phiêu bạc

CUNG CẤP ĐÀO
Thương gia
Cho em xin một vé.e Nhận được lời mời từ nick NCC trang kieunuviet. Hiện tại đang có vài e hàng hoạt động ở mt. Mong ad xét

Hitler

Nationalsozialismus
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Trai phiêu bạc nói:
Cho em xin một vé.e Nhận được lời mời từ nick NCC trang kieunuviet. Hiện tại đang có vài e hàng hoạt động ở mt. Mong ad xét
Đã nhận đơn
Bạn post luôn bài nha, khi có số lượng bài ổn định bqt sẽ chia box cho các bạn

Trai phiêu bạc

CUNG CẤP ĐÀO
Thương gia
Hitler nói:
Đã nhận đơn
Bạn post luôn bài nha, khi có số lượng bài ổn định bqt sẽ chia box cho các bạn

Thanks mod nhé. Mà sao em đăng kí trên link cdn1.upsieutoc.net/upload69/htdocs. Để ad ảnh ko được nhĩ. Chờ mail hoài ko thấy mail luôn ạ.

Hitler

Nationalsozialismus
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Trai phiêu bạc nói:
Thanks mod nhé. Mà sao em đăng kí trên link cdn1.upsieutoc.net/upload69/htdocs. Để ad ảnh ko được nhĩ. Chờ mail hoài ko thấy mail luôn ạ.
Vấn đề ngoài nội dung box bạn ib mod nha

Hitler

Nationalsozialismus
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
An chơi víp nói:
Anh oi set cho em NCC nha anh. Em cam ơn
Các bài viết của bạn upload sai địa chỉ hoặc ảnh quá mờ hoặc hàng không có ảnh nude bạn kêu mình duyệt kiểu gì đây ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.