Dâm Nữ Mai Chi 6687 - Sexy, mặt xinh duyên, service khủng và yêu nghề

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào các anh em đồng dâm, hôm qua bố trí gặp Dâm Nữ Mai Chi công nhân một điều khoản dịch vụ thì không phải suy nghĩ, bản năng tình dục khá cao, thuộc loại đàn bà dâm đãng, kỹ năng làm tình của em thì khỏi phải bàn, bác nào yếu sinh lý chắc chắn nock out từ vòng gửi xe luôn nhé, Dáng người đẫy đà xôi thịt, da trắng, dành riêng cho bác nào thích service, thổi kèn bá đạo, làm tình giỏi nhé, nhìn khuôn mặt dâm ô và vòng 3 bá đạo của em nó chắc chắn anh em muốn hấp diêm ngay từ cái nhìn đầu tiên roài.
E xin phép vào tắm, xong xuôi quấn khăn bước ra ngoài nhìn mình với ánh mắt trìu mến, bất thình lình em trèo lên giường chườn lên trên người mình mà bắt đầu ngoái dáy tai, liếm cổ , liếm ngực, lưỡi em nó gảy đầu ti, bắt đầu có những tiếng rên khẽ, của mình chứ không phải của em nó chắc thấy mình cũng phê nên trong cổ họng em nó cũng có những tiếc ư ử nhẹ nhàng hoà điệu cùng nghe dâm dật kích thích kinh khủng làm mình cảm thấy thốn quá muốn vãi đạn luôn rồi.
Em bú liếm dần xuống dưới, liếm bụng, liếm háng mà mãi không chịu ngậm vào thằng ku đang cương cứng cả lên rồi, cứ từ từ từng chút một như thế, rồi đến khi sắp không chịu nổi thì chỉ trong nháy mắt em nó há miệng ngậm trọn cả dương vật đang to dài cứng ngắc vào cái miệng nóng ấm của mình rồi cứ thế em mút chùn chụt, thổi kèn ngập đốc luôn mải mê cần mẫn như con ong hút mật không muốn dừng,phải ghi nhận là kỹ năng làm tình kèn sáo của em nó quá tuyệt vời,phê lên tận óc, ae check và cảm nhận nhé.
Kết luận: một buồi check hàng không có gì phàn nàn thái độ chuẩn, trình độ service đỉnh cao và một phong cách phục vụ quá nhiệt tình và chu đáo. E nó thuốc gu anh em thích xôi thịt, thích tình cảm, yêu cầu cao về service,

THÔNG TIN
Gái goi: Mai Chi
Số phone: 01656896687
Pass: lấy số thanhlau.com
Giá: 300k/shot
Kv: Hoàng Quốc Việt, Bưởi
Giá N2: 100k/2h đầu

ĐÁNH GIÁ:
Mặt: Ưa nhìn, ăn nói dễ mến thân thiện 7đ
Vú: 7đ , Vừa tay, bóp mút rất nẩy
Eo: 7đ Hơi có chút mỡ, hợp dáng, ôm rất thích
Mông: 8đ tròn mẩy, doggy phê
Bym: 7đ, có ca vát, sạch sẽ, nước nôi ổn
Service: kể ra bao nhiêu cũng không đủ anh em đi về cho cảm nhận. Thổi kèn ngập đốc, liếm láp toàn thân, liếm bi cắn cà, liếm lỗ nhị, hôn môi vét máng trình độ cao thủ 9đ

Mai Chi

Trẻ Trâu
Thanh Lâu Hội
Cac tinh yeu cua em dau roi . Boi het vao day voi em di nao . Nho cac tinh yeu qua rui ne .:-c\:D/

hoangdat92hn

Thanh niên đã bớt hoi
Thanh Lâu Hội
đệch, lần trước gặp em, em phi ngựa hăng quá làm mình sướng phọt tinh trong 1 nốt nhạc>:P
quyết gặp lại để trả thù nhá.

Mai Chi

Trẻ Trâu
Thanh Lâu Hội
hoangdat92hn nói:
đệch, lần trước gặp em, em phi ngựa hăng quá làm mình sướng phọt tinh trong 1 nốt nhạc>:P
quyết gặp lại để trả thù nhá.
A chuẩn bị súng ống đạn dược để trả thù e đến đâu rồi .e đang hâm nóng lòng chờ a váng súng qua đây :bz:bz:bz

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.