Video Con bạn thân dâm đãng của em

Clip hay, video tự quay do checker thanhlau chia sẻ
- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khu Vực
Sài Gòn
Chuyện là thế này các bác , e có con bạn chơi với nhau 6 năm nhưng tụi e chỉ khẳng định luoin coi nhau là bạn nhưng càng ngày con bạn e nó quá đáng vờ lờ các bác , nó thường khoe thân trước mặt e , dù cả 2 đã có ng iu nhưng em vẫn bú lồn nó mõii ngày . Em không thể từ chối vì lồn con bé nó ngon dã man ạ , ngon hơn lồn con bồ e nữa , còn so với ng khác thì e khong biết , lồn bạn e chỉ bị cái rậm lông nhưng mà nó hồng, mộng nước , thơm tho , mỗi lần e đưa lưỡi vào là con bé nó rên , cả người giật nẩy nẩy nhìn rất kích thích nhưng e muốn được con ciu vô thì con bé nó hong cho , nó bảo sau này cưới mới cho chồng chịch :((( E kiểu buồn lắm nhưng e hong dám bỏ nó vì bạn bè chơi bao nhiêu năm thoi thì mỗi ngày bú cho con bé đỡ buồn , còn muốn chịch thì đã có con bồ để giải toả F54822F0-2301-45F1-9031-02B37D52F007.jpeg858D8FC6-03BD-4C49-9E29-CDB5E72CAC15.jpeg70ECAF2C-E26E-4CD3-8FE8-EC2E102187F3.jpegBBEEB59F-D022-428E-9442-20F2704DF691.jpeg8BF56BF2-F5B5-49A2-8C33-AD1EB39B0ACB.jpeg

Attachments

• FullSizeRender.mov
    11.5 MB
  • FullSizeRender.mov
    9 MB

Peter phan

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Ngotanhuynh nói:
Chuyện là thế này các bác , e có con bạn chơi với nhau 6 năm nhưng tụi e chỉ khẳng định luoin coi nhau là bạn nhưng càng ngày con bạn e nó quá đáng vờ lờ các bác , nó thường khoe thân trước mặt e , dù cả 2 đã có ng iu nhưng em vẫn bú lồn nó mõii ngày . Em không thể từ chối vì lồn con bé nó ngon dã man ạ , ngon hơn lồn con bồ e nữa , còn so với ng khác thì e khong biết , lồn bạn e chỉ bị cái rậm lông nhưng mà nó hồng, mộng nước , thơm tho , mỗi lần e đưa lưỡi vào là con bé nó rên , cả người giật nẩy nẩy nhìn rất kích thích nhưng e muốn được con ciu vô thì con bé nó hong cho , nó bảo sau này cưới mới cho chồng chịch :((( E kiểu buồn lắm nhưng e hong dám bỏ nó vì bạn bè chơi bao nhiêu năm thoi thì mỗi ngày bú cho con bé đỡ buồn , còn muốn chịch thì đã có con bồ để giải toả XEM VIDEO CLIP 20740XEM VIDEO CLIP 20741XEM VIDEO CLIP 20743XEM VIDEO CLIP 20745XEM VIDEO CLIP 20746
Thơm ngon quá

yuky06

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
lồn này dc liếm lồn thì phê lắm, đỏ đẹp, nhìu nước

Rubi phan

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Ngotanhuynh nói:
Chuyện là thế này các bác , e có con bạn chơi với nhau 6 năm nhưng tụi e chỉ khẳng định luoin coi nhau là bạn nhưng càng ngày con bạn e nó quá đáng vờ lờ các bác , nó thường khoe thân trước mặt e , dù cả 2 đã có ng iu nhưng em vẫn bú lồn nó mõii ngày . Em không thể từ chối vì lồn con bé nó ngon dã man ạ , ngon hơn lồn con bồ e nữa , còn so với ng khác thì e khong biết , lồn bạn e chỉ bị cái rậm lông nhưng mà nó hồng, mộng nước , thơm tho , mỗi lần e đưa lưỡi vào là con bé nó rên , cả người giật nẩy nẩy nhìn rất kích thích nhưng e muốn được con ciu vô thì con bé nó hong cho , nó bảo sau này cưới mới cho chồng chịch :((( E kiểu buồn lắm nhưng e hong dám bỏ nó vì bạn bè chơi bao nhiêu năm thoi thì mỗi ngày bú cho con bé đỡ buồn , còn muốn chịch thì đã có con bồ để giải toả XEM VIDEO CLIP 20740XEM VIDEO CLIP 20741XEM VIDEO CLIP 20743XEM VIDEO CLIP 20745XEM VIDEO CLIP 20746
Ngon

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.