Video Cho vk dâm some phi công public

Clip hay, video tự quay do checker thanhlau chia sẻ
- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

Dongdamht38

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Xem đi xem lại cả trăm lần vẫn không chán với tiếng rên , kêu la dâm đảng của vợ bạn.
nghe nó sướng đến tận não luôn . Tui cũng bị nghiện tiếng rên , cái lồn và khuôn mặt lim dim dâng đảng của vk bạn mất rồi ... Ngày nào cũng phải ghé vào nghe và ngắm cái lồn dâm của vk bạn vài lần rồi xuất tinh mới ngủ đc . Huhu .

Trọng_Hoàng89

Dân Chơi
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Dongdamht38 nói:
Xem đi xem lại cả trăm lần vẫn không chán với tiếng rên , kêu la dâm đảng của vợ bạn.
nghe nó sướng đến tận não luôn . Tui cũng bị nghiện tiếng rên , cái lồn và khuôn mặt lim dim dâng đảng của vk bạn mất rồi ... Ngày nào cũng phải ghé vào nghe và ngắm cái lồn dâm của vk bạn vài lần rồi xuất tinh mới ngủ đc . Huhu .
kaka, bác muốn đụ thật k :))

Dongdamht38

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Được 1 lần chạm buồi vào cái lồn dâm của vk bạn . Kề tai nghe những tiếng rên dâm thoả đáng yêu của vk bạn thì còn hp nào bằng nữa b
Trọng_Hoàng89 nói:

Trọng_Hoàng89

Dân Chơi
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Dongdamht38 nói:
Được 1 lần chạm buồi vào cái lồn dâm của vk bạn . Kề tai nghe những tiếng rên dâm thoả đáng yêu của vk bạn thì còn hp nào bằng nữa b
cho đụ tơi tả luôn nhé :))

quangtien123

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Trọng_Hoàng89 nói:
Vk bác có dáng người và độ dâm tiếng rên giống như vk mình. Mình cũng đụ vk lên đỉnh liên tục trong 1 lần quan hệ. Mình cũng rất muốn some hoặc cho vk some nhưng tiếc là đã mấy lần dụ vk mình ko thành công, vk mình phản đối kịch liệt quá nên thôi. Thật sự vk ck bác thật Tuyệt vời. Mong có dịp

Dongdamht38

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Sắp có thêm buổi some mới chưa bạn ??? Mong chờ video của bạn như trẻ con mong tết . ( xem video của bạn rồi ,nghe tiếng rên của vk bạn rồi thì tất cả mọi video khác nó nhạt ,kể cả phim sex nổi tiếng của nhật nó cũng không còn một chút cảm xúc , lôi cuốn . Thật đấy ko phải mình nịnh đâu .

Trọng_Hoàng89

Dân Chơi
VIP Thanh Lâu
Chủ Thớt
Dongdamht38 nói:
Sắp có thêm buổi some mới chưa bạn ??? Mong chờ video của bạn như trẻ con mong tết . ( xem video của bạn rồi ,nghe tiếng rên của vk bạn rồi thì tất cả mọi video khác nó nhạt ,kể cả phim sex nổi tiếng của nhật nó cũng không còn một chút cảm xúc , lôi cuốn . Thật đấy ko phải mình nịnh đâu .
có rồi b, m chưa đăng lên thôi

Dongdamht38

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội

Trọng_Hoàng89 nói:
có rồi b, m chưa đăng lên thôi
Nhanh cho lên đi . Hóng quá trời là hóng .( cần xử lý video ( che mặt hay , cắt ghép liên lạc gửi file mình làm giúp )

heomoi1002

Trai thôn 4.0
Thanh Lâu Hội
Nguyennhanxxx nói:
Vk em đây...vk ck nào gl hình ảnh thì inbox mih ...hoặc để sdt mih tự kp nhé
thôi mày đừng up hinh vợ mày nữa

Dongdamht38

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Cả ngàn người xem vk bạn some nghe tiếng rên đều mê tít ...tiếng rên nhỏ nhẹ , nhưng đầy kích thích , mê hoặc bởi nó xuất phát từ bản năng tự nhiên vốn có của nó chứ ko phải giả tạo , cố tình diễn xuất như đĩ , như diễn viên nhật . Tôi là tôi mê tít thò lò vk bạn rồi đó . Hôm nào đi some cho tôi đi ké đến cầm điện thoại quay phim nghe tiếng rên rỉ của vk bạn " ôi chết mất thôi " cũng mạn nguyện