300k Hải Vân 8396 - Siêu Service, chiều khách hết mình

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Báo cáo các bác,

Tôi mới đi check về, chân vẫn đang run, xoắn quẩy vào nhau,
Thú thực là tưởng ko ngon mà ngon ko tưởng,

Chẳng là sáng nay bị cancel lịch chụp ảnh cho 1 hãng thời trang, mình vào diễn đàn, thấy được nhắn cho 2-3 số,
Gọi hoài mới thấy em Hải Vân 8396 nghe máy, nhắn tin qua lại rất mùi mẫn: "em chờ anh đó, anh đến ngay đi"

Ưh thì đến ngay đây, trong giới thiệu thì em này mặt mũi hơi dừ đến lúc gặp ngã ngửa ra là đâu có dừ đâu,
Mặt có nét, duyên, chỉ là tóc nhuộm vàng chói và trang điểm đậm quá nên nhìn ko xinh, tẩy trang bớt đi nhìn hiền khô, dễ thương.

- Ăn nói nhỏ nhẹ, cười duyên, dáng cao, chân dài cân đối!

- Da dẻ sáng, mịn màng (lưng có chút mụn), mềm

Ngoại thất vậy là okie, hơn những gì tưởng tượng rồi.
SV nghe giới thiệu là Chuẩn, có cảm nhận mới biết là TUYỆT,

em này thổi kèn còn hơn em Hà Model nhiều, sướng tận óc,
BJ lút cán, móc, ngoáy, kích thích tế tái, đặc biệt là ko nước bọt nhoe nhoét như 1 số em,
Và BJ miệt mài, (ko fải như 1 số là bj cho lên rồi thôi) em BJ đến lúc ko chịu nổi thì thôi,
Mình bỏ chạy mấy lần vì tí out,
Vật bên nó bên kia, mút trên, liếm dưới, mình nằm rên ư ử phê như con tê tê,

BJ khoảng 15 phút mình xin hàng, đeo bao vào chiến, do bị kích thích quá nên lúc chiến chỉ đc 2 tư thế chưa đầy 5 phút mình bắn pháo hoa xin hàng,
Túm váy lại là Sướng ko biết tả thế nào,

Nhiều em 400k chạy dài theo em này, quả là không uống phí công đi check

1457874809052_18373.jpg 1457874809057_18374.jpg 1457874809059_18375.jpg 1457874809064_18376.jpg

ĐÁNH GIÁ CHI TIẾT:

Tên: Hải Vân Ms 8396
Năm Sinh: ko rõ, quên không hỏi
Cao: khoảng 1m6 hơn vài phân.
Nguyên Quán: Ko rõ,

Mặt: 7đ, nét hiền lành, quê quê
Vú: 7đ to, tròn, chắc, đầu ti hơi to
Eo: 7đ Eo phẳng
mông: 7đ cũng khá mẩy và mịn màng
Bướm: có cavat rồi, nhìn ảnh thì biết ngay, được cái khít lắm, nước nôi ổn 7đ
Sevice: 8,5đ
cam kết có: thổi kèn, sóc lọ, liếm cà, đá bi, liếm lỗ đít, tevet
Kỹ thuật: Rất tốt 9đ
NN tương đối sạch, giá 120k/2h

Anh em quan tâm có thể lấy số ở đây:

http://thanhlau.xxx/hai-van-8396-dang-day-vu-to-service-level-cao.t1155

Vụ này Tôi rất lăn tăn, lúc xin em nó chụp ảnh để về RP cho anh em, em đồng ý và rất hợp tác.
Sau khi chụp các kiểu con đà điểu - lần đầu tôi chụp ảnh lúc chiến luôn.
Đến lúc về em nó nghe đt của ai đấy xong thì bảo: "anh nói dối em, em chiều nay đi chụp ảnh, anh làm em tưởng là cái anh sẽ chụp cho em nên em mới cho anh chụp!"

Tôi giải thích là thường vẫn chụp về trả bài, và nhiều bác khi cho số thường hay thêm 1 câu: đi thấy ngon thì về rp, chụp hộ vài kiểu ảnh cho đắt hàng!
Lúc thanh toán, như 1 thói quen, những em nào cho chụp ảnh Tôi đều cho thêm 1 chút gọi là cảm ơn

Lúc đi về, em nó nhắn tin: EM xin anh đừng mang ảnh của em lên mạng dùng, công khai .....vv...v....v... em sợ .....v..v... anh mà làm thế là giết em.... em xin anh

Đùa chứ Mình Sock lắm luôn, mình chưa bao h có ý định làm vậy, nếu biết vậy đã ko chụp để khỏi fải dở khóc dở cười thế này.
Chưa kịp trả lời thì em no gọi điện, mình nói luôn: ANh ko fải cái loại người lưa gạt người khác rồi hại người ta, em yên tâm, ảnh chỉ up ảnh trả bài lên dien dan coi như cảm ơn em & chúc em đông khách. còn file gốc anh fải xóa ngay. Anh còn sợ chết hơn em, sự việc mà vỡ lở thì sự nghiệp tôi coi như đi tong!

Vài dòng chia sẻ vậy nếu em nó có đọc đc thì hiểu cho 1 thằng checker như anh.

DAIHATSU

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Em chào anh kính cận ạ!anh sang đây chơi vui vẻ chứ ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.