[200k] Lan Anh 7927 Xinh Đẹp Dịu Hiền Da Trắng Mông To Và Con Bướm Xinh Trần Trùi Trụi Cứ Dụi Là Phê

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào toàn thể anh em đồng dâm.
Chuyện là thế này trưa nay công ty em tổ chức liên hoan nên hơi quá chén. Anh em biết rồi đấy rượu vào thì lại nứng dái lên thế là mấy anh em rủ nhau đi chơi gái. Em thì lại khoái khẩu môn tevet mà nhớ là em Lan Anh gặp mấy lần rồi. Bốc máy alo và được cái hẹn ngay với em nó. Phê pha với em nó quá nên làm cái Rp này để chia sẻ với anh em.

Thông tin và đánh giá :
Tên đi làm : Lan Anh
SĐT : 01695 xx 7927
Pass bạn anh thanh lâu
Giá 200/1 phát
Giá nhà nghỉ : 100/2h
Khu vực hđ : Giải Phóng
Face : Mặt teen da trắng nhí nhảnh hay cười
Vú thuộc hệ cam săn chắc đầu ti hồng hào
Eo bánh mỳ ôm thích
Mông to tròn doggy sướng
Bím sạch sẽ không tý lông nào nước lôi như sông đà (em nó cạo chứ ko phải hàng ko lông nhé)
Sevit nhiệt tình bj, hj, mút ti, vét máng, hôn môi. Thái độ ngoan hợp tác trong mọi tư thế

Dịch vụ cam kết :
Bj
Hj
Mút ti
Hôn môi
Bóp zú
Vét máng
Thời gian thoải con gà mái

- Hãy thể hiện văn hoá checker khi đi chơi hàng
Không sử dụng chất kích thích ma tuý, say xỉn, găm bi, doạ nạt hàng, như vậy em nó có thể từ chối.
Check về nên rp báo cáo để các anh em sau yên tâm vác trym lên đường. Mọi ý kiến của các bác là giúp các em hàng ngày một hoàn thiện hơn.
Chúc các bác ngon trym ! bác nào thích thì cứ inbox em là có số nhé !

tl_1985

Còn non và xanh lắm các bác ạ
Thanh Lâu Hội
Bánh kia. Con pokemon của e đâu rồi. Tôi thích e bởi con pokemon pikachu đấy đấy

tl_1985

Còn non và xanh lắm các bác ạ
Thanh Lâu Hội
Chuyển sang 6** kim ngưu rồi nhá bà con. Ks romantic 120k|2h sạch đẹp. Tivi internet, tủ lạnh mini, đồ ăn nhẹ. Bonus cái chuột để ae xem phim nhá. Ưng 100%

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.