Ảnh Ae để ý thằng lồn này nhé

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn

HàlolTo

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
ae thấy thằng lồn này né ra nhé

Giadebienthai

Trưởng Lão
Thanh Lâu Hội
Đây là lí do mà các chị k thèm rep tn của con trái tụi tui nè. Mấy thanh niên văn hoá lên đi, cho anh em có mặt mũi mà tán gái. Chưa gì đã bị chặn thì làm sao tiếp cận phụ nữ dc

HàlolTo

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Giadebienthai nói:
Đây là lí do mà các chị k thèm rep tn của con trái tụi tui nè. Mấy thanh niên văn hoá lên đi, cho anh em có mặt mũi mà tán gái. Chưa gì đã bị chặn thì làm sao tiếp cận phụ nữ dc
Địt biết nó là ai hay như nào vào cái đòi xem luôn

cuckold SG

Đàn em Khá Bảnh
Thanh Lâu Hội
Thanh niên giờ zậy ko đó, toàn lóc chóc bá dơ ko à
Dạng như thằng bẩn thiểu Boy98 gì đó
Dạng đó là dạng động vật dod

HàlolTo

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Vck tui vô tư nhưng cũng có tí hiểu biết gặp loại như nó thừa lồn cũng địt cho xưm

Them.lon.la

Hắc Điểu
Thanh Lâu Hội
dù gì cũng phải lịch sự để người sau còn có cơ hội, làm thế này ae sau hết cơ hội rồi

Thanhtrần9009

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Them.lon.la nói:
dù gì cũng phải lịch sự để người sau còn có cơ hội, làm thế này ae sau hết cơ hội rồi
Mấy thể loại này nó ảo tưởng về bản thân rồi đến lúc không được ăn thì lại phá cho người khác không có cơ hội để ăn đó bạn

kyean2024vn

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
Cặp mình some.2 lần cũng có trường hợp gặp toàn những bạn nhỏ nói chuyện như cha mẹ mình trời nhiều lúc muốn úp mặt vào tường mình đi chơi hay đi đâu phải nói chuyện cho vừa lòng người khác.

vét máng dạo HN

Checker chuyên nghiệp
Thanh Lâu Hội
HàlolTo nói:
ae thấy thằng lồn này né ra nhé

Cái thứ lồn già nhăn nheo, ck thì yếu sl hoặc đéo biết làm tình nên nc giả sn 87. Thứ đĩ già như mày chó nó ko thèm đụ.

HàlolTo

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
vét máng dạo HN nói:
vét máng dạo HN nói:
Cái thứ lồn già nhăn nheo, ck thì yếu sl hoặc đéo biết làm tình nên nc giả sn 87. Thứ đĩ già như mày chó nó ko thèm đụ.
Thế mày địt có mà đụ đó phải đi vét máng dạo kìa chúng nó thừa lồn hay lồn sùi mào gà mới để mày vết dạo

traitg

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
kyean2024vn nói:
Cặp mình some.2 lần cũng có trường hợp gặp toàn những bạn nhỏ nói chuyện như cha mẹ mình trời nhiều lúc muốn úp mặt vào tường mình đi chơi hay đi đâu phải nói chuyện cho vừa lòng người khác.
Còn những thanh niên xin nghiêm túc thì đợi không có lượt bác ạ. Buồn

Them.lon.la

Hắc Điểu
Thanh Lâu Hội
Thanhtrần9009 nói:
Mấy thể loại này nó ảo tưởng về bản thân rồi đến lúc không được ăn thì lại phá cho người khác không có cơ hội để ăn đó bạn
Làm khó cho người sau
Chúng ta đều thích địt nhau
Tao thèm địt, thích địt lồn lạ là đúng
Nhưng làm gì thì làm cũng phải tôn trọng đối phương, đầu tiên phải vui vẻ, lịch sự, không được thì thôi nhương duyên đấy cho ae khác ,đây cái loại ko ăn đc xong cục súc như con chó thì ae mình loại ra khỏi cuộc chơi, cho bẩn môi trường đồng dâm