Xin lỗi admin, nhờ admin xóa bài

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SteCuto

Mê lồn thâm
VIP Thanh Lâu
Tích Chu nói:
Tôi vào bài viết kia từ chiều có thấy hình và thông tin nữa đâu?
Cái chính là phải tìm ra nó là ai? Chứ xóa 1 bài viết ở diễn đàn này nó lại đăng nơi khác thì cũng không có tác dụng
Có cả chục cái diễn đàn

Tu Nguyenn

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Cảm ơn admin đã lắng nghe và xóa bài nhé. Xin lỗi nếu mình có spam hay làm phiền

Thichgaidam1992

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Tu Nguyenn nói:
Mình xin lỗi vì đã có lời lẽ thách thức admin. Mình xin lỗi nhiều, do mình không kiềm chế được cảm xúc.
Mình mong admin xem xét xóa bài này
Thực sự thì đã có người quen nhìn thấy, và em gái mình đã phải khóa facebook, zalo để tránh bị làm phiền. Và hiện nhiều bạn bè đang chia sẻ link bài này, em gái mình đang khóc rất nhiều và hoảng loạn.
Mình sáng có bức xúc và hơi nóng, có lời lẽ thách thức. Nhưng mình van xin các admin hãy thương tình xóa bài, gia đình mình muốn bình yên. Mình năn nỉ ad hãy thương em ấy xóa bài giúp mình. Mình đăng bài, nhắn tin riêng, qua telegram để nhắn. Nếu mình có gì quá lời xin ad bỏ qua. Mình đội ơn mọi người

Mình chấp nhận mọi điều kiện ad đưa ra. Miễn bài được xóa ạ
Bác còn clip gửi lại e quay tay phát

SexViet2k

I'm Daddy
VIP Thanh Lâu
Em Thích Bị Thông Đít
Người giống người nhiều mà bạn, cứ bảo giống e gái mình nhưng ko phải nó là đc, còn nhiều cái diễn đàn lắm, không xóa được hết đâu, cách tốt nhất bạn cứ bảo em gái nó lơ đi là xong, ai hỏi thì cứ bảo không phải mình là được, mãi rồi cũng trôi qua thôi, ca sỹ diễn viên hotgirl lộ đầy video mặt mũi rõ ràng họ còn bảo ko phải kìa, rồi 1 time là đâu lại vào đấy thôi, bảo e gái bạn học cách bơ với xa hội dần cho quen chứ càng khóc càng lo lắng người khác càng khẳng định 100% là em nó rồi còn chối đi đâu đc nữa..

Chỉnh sửa cuối:

Nam tìm bạn tình nữ

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Tu Nguyenn nói:

Đây bạn. Mình vào vẫn thấy hình và info
Topic đã không vào được rồi. Bạn an tâm nhé

kking98

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Tu Nguyenn nói:
Mình xin lỗi vì đã có lời lẽ thách thức admin. Mình xin lỗi nhiều, do mình không kiềm chế được cảm xúc.
Mình mong admin xem xét xóa bài này
Thực sự thì đã có người quen nhìn thấy, và em gái mình đã phải khóa facebook, zalo để tránh bị làm phiền. Và hiện nhiều bạn bè đang chia sẻ link bài này, em gái mình đang khóc rất nhiều và hoảng loạn.
Mình sáng có bức xúc và hơi nóng, có lời lẽ thách thức. Nhưng mình van xin các admin hãy thương tình xóa bài, gia đình mình muốn bình yên. Mình năn nỉ ad hãy thương em ấy xóa bài giúp mình. Mình đăng bài, nhắn tin riêng, qua telegram để nhắn. Nếu mình có gì quá lời xin ad bỏ qua. Mình đội ơn mọi người

Mình chấp nhận mọi điều kiện ad đưa ra. Miễn bài được xóa ạ
Link đâu. Cho coi với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.