Tiến cử em hàng víp

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em xin phép chia sẻ cho những anh em có nhu cầu đi hàng cao chất lượng !
Thông tin chi tiết về em gói gọn như sau
Nghệ danh : quyên
U93
Hoạt động khu phố cổ
Giá cả : 2000 ( hai triệu /1shot )
Phone 091xxx630
Pass : bạn anh dũng
Mặt xinh ,
Ngực to , săn chắc đầu ti còn hồng , không béo bụng eo ót , đi không dục dã. Nói chung mình hài lòng vs em này
nói chuyện nhẹ nhàng tính tình trẻ con nói chuyện có duyên , mình quen em nó qua thằng bạn giới thiệu , thấy em nó tâm sự cũng đang cần tiền có việc gì đó nên mình upload lên đây một phần chia sẻ anh em , một phần giúp đỡ em nó anh em nào có hứng thú thì phone cho em nó nhé

P/ S : em lần đầu post hàng có gì sai phạm mong adim và các mod thông cảm chiếu cố chỉ bảo em

Last edited by a moderator:

DEMO

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Ngon đấy bác nhưng muốn public số phải đăng ký làm bánh

Cohiba

Dân Chơi
VIP Thanh Lâu
Có vẻ ngon thêm ảnh nữa đi cụ, ít hình vậy ai đi

Triệu Tử Long

Đầy Tớ Nhân Dân
VIP Thanh Lâu
Trannam8787 nói:
Em xin phép chia sẻ cho những anh em có nhu cầu đi hàng cao chất lượng !
Thông tin chi tiết về em gói gọn như sau
Nghệ danh : quyên
U93
Hoạt động khu phố cổ
Giá cả : 2000 ( hai triệu /1shot )
Phone : 0911.781.603
Pass : bạn anh dũng
Mặt xinh ,
Ngực to , săn chắc đầu ti còn hồng , không béo bụng eo ót , đi không dục dã. Nói chung mình hài lòng vs em này
nói chuyện nhẹ nhàng tính tình trẻ con nói chuyện có duyên , mình quen em nó qua thằng bạn giới thiệu , thấy em nó tâm sự cũng đang cần tiền có việc gì đó nên mình upload lên đây một phần chia sẻ anh em , một phần giúp đỡ em nó anh em nào có hứng thú thì phone cho em nó nhé

P/ S : em lần đầu post hàng có gì sai phạm mong adim và các mod thông cảm chiếu cố chỉ bảo em
Bạn Nên Ra Đọc Hết Tất cả các Qui Định Diễn Đàn Nhé !
Đọc Kỹ Qui Định Bài Viết Khi RP 1 Em hàng nhé ! Trước Khi bạn bị BQT Baner Do tội Spam !
Xin Trân Trọng !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.