PHƯƠNG NGA 6164 CÔ NÀNG MÔNG TO DÂM ĐÃNG

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cứ chủ nhật hàng tuần là gạt bỏ lo toan công việc cuộc sống đi chăn rau check hàng, chưa có gấu và rau nên khổ thế đấy. thấy em Phương Nga này chim ưng quá nên thiết kế cái cuộc hẹn với em nó ngay
A: Alo PHƯƠNG NGA ah? rảnh không em ?
C: E đây. em hơi bận 1 tý còn bướm em thì đang rảnh, anh là ai đấy ạ
A: Anh bạn thằng chim to đấy
C: Ô thằng đó thì ok. hehehe vì bướm em chỉ chơi với chim to thôi.
A: Thế có anh đây vào NN tâm sự tí nhẩy
C: Ok anh ah. Lây P nt em , em nt địa chỉ nhé . nhanh không bướm em chờ

Lên đường đến nơi hẹn hò , Đang tắm thì em đã có mặt, bảo e vừa đi chợ ngay đây về đang bẩn anh cho e tắm với, ụ ẹ em ăn mặc thế kia đi chợ để bọn bán hàng nó băm hết vào tay à . Vào đây em, vào nhà tắm lột quần cởi áo cóc sê bóp vú móc lôp tranh thủ rửa bím cho em ý luôn. Cho tay lên ngửi xem có sạch và mùi thơm tho không để tí vét phát thấy ok. Bắt e chổng mông trong nhà tắm nhưng ko cho bảo lên giường anh thích làm gì thì làm ở nhà tắm bẩn lắm. nhanh chóng vào giường để giải phẫu em nó ngay. Hàng hò ngon đáo để bím hồng hào, vú to đẹp, mặt mũi dâm dật vô cùng. Em nó BJ đc 1 hồi thì mình thò tay xuống dưới móc lốp nước nôi đâu mà đã tuông ra rồi mới xớ rớ có 1 tẹo e nó BJ thấy miệt mài vãi bú mút không cao thủ như thần dâm nhưng khá tình cảm đặc biệt là vét máng thoải mái làm mình thọt cái lưỡi sâu bên trong thấy mùi mặn mặn rồi lại ngọt ngọt thú vị phết. Thôi tả thế thôi lại thèm đi check rồi.. Tóm lại 300K sự lựa chọn tốt cho các checker.

Thông tin chi tiêt
Nghệ Danh : Phương Nga
Thời gian làm việc: 11h đến 22h, time 40 phút
KVHĐ: Giảng Võ
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 100k - 120k/1h đầu
SĐT : 0941 316 164
Pass : Lấy số thanh lâu
Đánh giá :
Khuôn mặt : dâm, duyên, ưa nhìn lắm
body đẹp , da tắng mát mịn, ôm sướng
V1: Vú bánh dày ,to căng , nhào nặn bú mút mái thoải
V2: eo ót hơi có chút mỡ rồi
V3: to tron , căng và cong cớn, doggy sướng
Bím: nước nôi dầm dề , lông lá tự nhiên , không cavat và cực bót
Sevit : HJ, Bj nút cán rất phê, kỹ năng điêu luyện hợp tác vô cùng , vét mái thoải luôn mà càng vét thì nước càng tuôn như lũ chứ
Phục vụ : Biết chiều khách, không công nghiệp, giờ giấc chuẩn
Với giá và chất lượng hàng họ mình thấy em nó rất đáng check, sẽ còn gặp lại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.