Phương Linh 5599 mặt xinh dâm, body hoàn hảo cùng kỹ thuật SV đỉnh cao, lần đầu xuất hiện !

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôn môi, vét máng, làm tình hay, lại biết rên nữa. Đến điểm hẹn gặp Phương Linh mà tâm hồn cứ gọi là rạo cmn rực. Nhớ lần đầu tiên gặp nhau, mình đã ko cưỡng lại được vẻ đẹp của body đầy gợi dục ấy, mà liếm láp nhiệt tình. Ko hiểu sau bao nhiêu lâu ta ko gặp nhau, bao nhiêu lâu ta ko gặp nhau, con bym ấy còn nguyên vẹn mùi gợi dục cũ ko ? chờ em nơi chúng ta hẹn hò lần đầu, em bước vào với 1 mùi nước hoa sang chảnh, em đẹp, em xinh, em có quyền...làm tôi xao xuyến

Các cụ bảo chả có sai cái gì hết các bác ạ , gái càng đẹp thì càng dâm. Nhìn ngoài tướng sang chảnh vậy mà lên giường chọc đúng điểm sướng cái là hiện nguyên hình dâm nữ luôn, hôn môi nút lưới , bú liếm, 69 các kiểu, mình cũng ít tevet, cũng định bụng hôm nay ko tevez em nó nhưng nhìn con Bím của em ấy, đố a checker nào nhịn đc, mà em nó có vẻ nứng thì phải, cứ dí chặt bím cho mình*** mới ghê chứ . Gái sang chảnh có khác, bím thơm tho sạch sẽ, nước non ngon lành quá. Sau mà cùng nhau làm tình tới đỉnh trường sơn là lắp bao vào chén luôn, cũng định làm truyền nhân của Trần chân quá mà em nó không có chịu, bảo phải quan hệ tình dục an toàn hic hic. Thi triển các tư thế em nó đều hưởng ứng nhiệt tình, lúc chén em nó rên vì sướng mà ngại quá cứ sợ bọn dọn phòng nó đi ở ngoài đứng lại nghe vì em rên nghe hấp dẫn quá. Mặc dù rất cố gắng nhưng cũng không quá 15 phút là mình cũng không kìm nổi , kết thúc trong thế truyền thống kèm mút vú em chặt trong sung sướng .....

=== THÔNG TIN THAM KHẢO ===

Nghệ danh gái gọi : Phương Linh
Loại hàng : Gái gọi cao cấp Hà Nội
Xuất xứ : Miền Bắc
MS : 5599

Số Điện Thoại : 0938625599
Pass : Bạn Anh gaigoionline.net
Khu Vực hoạt động : Phố cổ - PĐP
Giá : 600k/1shot - Giá KS : 200k/2h đầu
Thời gian phục vụ : 30 - 40 phút
Thời gian làm việc : Từ 11g trưa đến 1g đêm
Qua đêm : Có ( Giá thoả thuận )

Mặt : Xinh và rất dâm
Ngực : To, trắng, sừng trâu rất đẹp, đầu ti nhỏ, hàng tự nhiên bóp vú mút đã đời luôn
Eo : Phẳng như sân bay rất đẹp cân đối so với dáng
Mông : Tròn, cong, ngon trong mọi tư thế doggy
Bím : Quá đẹp hồng, khít nhiều nước, sach sẽ thơm tho lí tưởng cho anh em yêu thích tevet , 69

Kỹ năng làm tình : Hôn môi , bú liếm , làm tình ở một đẳng cấp cao , chắc chắn sướng tê con chym những check khó tính nhất. Tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt ,hợp tác mọi tư thế với checker ,dịu dàng sâu lắng. Biểu cảm tự nhiên chân thật , giầu cảm xúc . Em nó là tuýp dâm ngầm , bề ngoài đoan trang nhưng bên trong thì hừng hực như lò lửa nha.

Dịch vụ cam kết

Hôn môi : Có
Hôn vú, Bóp vú, mút mát Ti : Có
HJ + BJ + Tevet : Có
Hợp tác mọi tư thế
Qua đêm : Có ( Giá thoả thuận )
WC, CIA, Lỗ nhị, Some : Không

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!
HÌNH ẢNH VỀ EM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.