500k Ok

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tên gọi/ nghệ danh
Miu
Loại hàng (phân khúc)
Ngoll
Giá/ 1 lần xuất tinh
500
Thời gian làm việc
24h
Năm sinh
1998
Chiều cao (cm)
M67
Cân nặng (kg)
57
Thông tin khác
Ib tele vc_hphong

vckhphong

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Em Thích Bị Thông Đít
TUYỂN BẠN SOME CÙNG VK CK MÌNH Mình chỉ có vài yêu cầu nhỏ kèm theo: - Lịch sự - biết chiều phụ nữ - tuổi từ 25 có chút phí ứng tuyển ib telegram @Vc_hphong gửi ảnh dáng và thông tin Vck 90-94 ok có thể hợp tác lâu dài

Attachments

151.3 KB · Đọc: 4,614

Kibo

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
vckhphong nói:
TUYỂN BẠN SOME CÙNG VK CK MÌNH Mình chỉ có vài yêu cầu nhỏ kèm theo: - Lịch sự - biết chiều phụ nữ - tuổi từ 25 có chút phí ứng tuyển ib telegram @Vc_hphong gửi ảnh dáng và thông tin Vck 90-94 ok có thể hợp tác lâu dài
vckhphong nói:
Ko tìm đv telle của vch ban. Bạn cho lại đc ko 500k some vch thật thì quá ok. Xinlaij tele mình cũng hp.thiện chí tìm cảm giác

vckhphong

Địt Trộm
Thanh Lâu Hội
Em Thích Bị Thông Đít
Chủ Thớt
Kibo nói:
Ko tìm đv telle của vch ban. Bạn cho lại đc ko 500k some vch thật thì quá ok. Xinlaij tele mình cũng hp.thiện chí tìm cảm giác
Tele b là gì b tìm vc_hphong là ra mà

Hải phòng 2000

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
vckhphong nói:
Chào ac e cũng hp ạ e cũng muốn làm quen kB với ác

Minhthanh8188

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Kibo nói:
Nó lừa đảo đấy đừng dại cọc tiền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.