Naru 168 Hào Nam lần đầu 1/5/2018 Tuyệt vời không còn gì để nói

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tùng Táo

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Nghe tới Naru 168 Hào Nam đã lâu , cũng đã add zalo số tổng đài của Naru để xem qua các em nhân viên bên này và lần này dịp nghỉ lễ , mình quyết định tới trải nghiệm cùng 3 cậu đệ để xem có như những gì anh em từng nói về Naru không .
Bước chân vào Naru là ánh đèn êm dịu , mình thích thái độ của nhân viên và lễ tân ở đây ở điểm không soi mói khách khi vào , rất ân cần thiện cảm , mời nước cả 4 anh em mình .
Sau một hồi ngồi hút thuốc uống nước , em gái lễ tân rất xinh xắn , giọng nói ngọt cũng ra hỏi anh có nhu cầu dùng phòng sp King chung không , 4 anh em mình thì ai cũng thích có khoảng trời riêng , nên lấy mỗi thằng 1 phòng King chứ ko lấy sp King nhưng vẫn chọn dịch vụ cùng nhau lên chung bể sục bơi pool party . Cái này rất hay nhé anh em đi nhóm chung mình nghĩ là nên lên trên phòng này , nhạc nhẽo vui vẻ , thêm ít ánh sánh đèn xoay vui lắm , xông hơi trong đó luôn , rồi ra ngồi bể sục , thì nhân viên cho 4 em vào , và cũng có hỏi mình có muốn chọn số bao nhiêu ko . Hôm qua chắc ngày lễ đông quá , nên trong số các em mình chọn thì mới chọn đc đúng 2 em , sau cũng tip cho cậu nhân viên 200k và nói em chọn giúp anh thêm 2 cô trẻ đẹp là ok .
Ấn tượng đầu tiên rất hay là mình không nghĩ cô bé MS 13 , mà thấy anh em ko bao giờ đề cập tới ở forum lại xinh hơn trong ảnh rất nhiều , đáng yêu và dễ thương cực kì . Nên mình dính ngay từ lúc đầu và đã bug em nó .
Còn lại mấy cậu em mình chọn các em số 24 , 36 và 21
----về phần mình vui với em 13 thì có nhận xét như sau :
Face : 8đ ( xinh , đáng yêu , trẻ ) cao khoảng 1m58
V1 : Không quá to , nhưng vừa tay , căng
V2 : 7đ hơi đầm chút xíu , nhưng ko hề thất vọng đâu , lúc nuru cũng êm lắm
V3 : 9đ to dã man khoản này mình cực thích
V4 : không nơ , không rau mùi , sạch sẽ , nước nhều
-------Về service và thái độ : em nó rất ngoan , bảo gì cũng nghe , không ngần ngại gì khoản v4 mình nghịch ngợm đã luôn mà không hề có thái độ khó chịu , chiều mình lắm . Đầy đủ các công đoạn đấm bóp , tắm chunng cũng như nuru hết mình , kích thích nhất là khoản em nó dùng vòng 4 cọ thằng cu mình tí trớ , may mà võ nghệ cao cường :))))) khoản làm tình thì miễn chê , rên kích thích như JAV , da dẻ mịn màng và cái đáng nói nhất là hôm qua sau khi out và cia , em nó nằm tâm sự với mình tới hết giờ lun còn tình cảm hơn cả người yêu , lúc sau còn kéo tay mình sang phòng thằng em ở bên cạnh , 2 chị em cô bé nhân viên với 2 anh em mình ngồi tâm sự , tình cảm lắm .
Tính mình thì ưng em nào là rất hay đi chơi lại với em đó cho lần sau . Nên chắc không bỏ qua được em nó
------ Tip : Phòng king 700k , em lễ tân cũng nói do đi 4 người nên em free phòng pool party , ok
------- mấy đứa em mình cũng quan trọng Face xinh nên chọn mấy em hôm qua đều mặt mũi ưa nhìn cả và đều rất ưng ý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.