Mộc Trà 7242 gái miền nam xinh dâm, vú to đẹp, đỉnh cao của SV và sự phục vụ !

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Một sự lựa chọn mới cực ngon trong tầm giá, một sự khác biệt rất tuyệt vời khi anh em đã setup thành công và có cơ hội gặp Mộc Trà. Tựa một dâm nữ JAV nào đó lạc bước vào nhầm phòng bạn vậy. Ánh mắt thật khó để rời đi khỏi body gợi dục của em nó. Từng đường cong mềm mại, khuôn mặt xinh dâm, eo đầm hợp với dáng em nó, mông mẩy, phải nói quả mông chất nhất quả đất trong những em hàng thuộc phân khúc, tròn xoe nảy nở, sao mà mới nhìn đã nghĩ ngay đến lát nữa thôi chắc chắn sẽ phải doggy, từng phát một thật mạnh bờ mông gợi cảm ấy, phải nằm dưới bảo em nó ngồi trên xoay lưng lại rồi cho em nó thi triển công phu giã gạo, ở dưới nhìn lên tấm lưng trần thon thả, cặp mông mềm mại sàng qua sàng lại thì thôi phê lắm lượm ơi .

Đừng có quên em nó có một body khá đẹp, khuôn ngực đầy đặn, đầu ti nhỏ trông rất kích thích, da dẻ mịn màng mát mịn, một cái bym khá đẹp, sạch sẽ để anh em có thể thi triển món tevet thần chưởng nhá, yên tâm, bym rất múp, nước rất nhiều, thơm tho he he...

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh gái gọi : Mộc Trà
Xuất xứ : Miền Nam
Mã số : 7242
Loại hàng : Gái gọi Hà Nội
Số điện thoại : 01676557242
Giá : 300K/1shot
Pass : Lấy số ở gaigoionline.net

Giá NN, KS : 150k / 2h đầu
Khu vực : Xã Đàn - KLM
Thời gian làm việc : 11h sáng - 4h đêm
Thời gian phục vụ : 30-40P
Qua Đêm : có ( Giá thoả thuận )

Mô tả về em
Năm sx : 1991 - Cao : 1m6, body đầm, da mịn màng
Face : duyên, xinh, cực dâm như mấy em JAV
Vú : đẹp tròn, bóp vừa tay, thích cực nhé, anh em bú liếm thoải mái không giữ hàng.
Eo : Hợp với dáng em, đầm
Mông : mông tròn căng và cong đưa đẩy cực gợi dục
Bym : sạch sẽ tevet ngon ,lông lá tỉa gọn gàng, bím đẹp

Dịch vụ cam kết
Cam kết : Hôn môi + Vét + Ôm ấp, vuốt ve, cho khách hôn bú bóp vú + Hj, Bj - đặc biệt là chiêu kèn sáo cực phê, nút cán múa cột quay cuồng
Không cam kết : WC - CIA - Some - Lỗ Nhị

Kỹ Thuật SV : Chuẩn IDO JAV với các màn kèn, sáo đa dạng vào những điểm nhậy cảm sướng tê người.
Thái độ : em nó rất vui tính và nhanh nhẹn,yêu chiều như người tình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.