Linh Chi 2663 - Gặp Lại Người Yêu Cũ

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Linh Chi 2663 chắc cũng nhiều ae biết đến. Trc em nó làm bên CKV một thời gian. sau đó nghỉ. Nay mới quay lại làm lại. Mình để ý tới em nó Với bộ ảnh khá sẹc xy, gợi dục. em này mình đã từng gặp trc đó cũng lâu lâu rồi. Ko fai là hàng mới gì nữa. Nhg dạo này nhìn bộ ảnh lạ quá, cách trang điểm lạ làm mình ko nhận ra. Hnay lên phòng gặp nhau mới ngỡ ra là người quen. Em nó tóc dài hơn, cách ăn mặc trẻ trung hơn, có tí da thịt nên cũng cảm giác xinh hơn làm mình có cảm giác như 1 cô tiểu thư nào đấy chứ ko fai phò. Khiến mình muốn yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên. Đi vào đánh giá chi tiết cho ae :

Face : Xinh xắn, mắt to, da trắng, có nét. 8d

V1 : Chắc chắn, hệ bánh dày, chưa nhão, bú mút thoải mái 8d

V2 : Tuy có da có thịt nhg vẫn eo ót lắm, lúc dogy là thấy ngay 7d

V3 : Cong, đầm, Êm, Mình doggy em nó đã đặt ra câu hỏi : Ko biết bác nào chịu đc 5p với bộ mông này ko ? Bác nào check rồi cho mình câu trả lời cái nhé. Mình fai kiếm chế lắm, hết chuyển sang đứng, quỳ, truyền thống mới ko bị hết tiền giữa chừng 9d

\./ : Nước nôi như lũ, bym cắt tỉa lông lá đẹp 8d

Sv : Vẫn là đc điểm đánh giá quá cao. Với khuôn mặt xinh, body da trắng sáng nhìn ngọt thịt, bờ môi xinh xắn, em nó lao vào ôm ấp, hôn hít tình cảm như người yêu. Màn BJ lút cán bá đạo, phối hợp các tư thế thực sự làm mình đến bây giờ nghĩ lại vẫn còn phê. Chắc chắn sẽ thành khách quen của em nó. Mất mối mấy tháng nay, giờ mới tìm đc người yêu cũ. 9d

Chốt : Với body của em hàng 400k, sv của em hàng > 500k, thái độ ngoan ngoãn, nói chuyện thân thiện, dễ gần, hợp tác tốt, dành cho bác nào thích face xinh, tình cảm, sv tốt, kiếm người tâm sự nói chuyện cũng vui. Bác nào sạch sẽ, lịch sự chắc đc chiều tới cmn bến.

Time : Với mình là 40p.

NN : 120k/2h

Check về xin đc mấy cái ảnh để ae quay tay :

tuphe1980

Hà Nội Checker Team
Dân Chơi Hà Nội
Thương Gia VIP
Em nó có bài trong box cao cấp rồi bác

Tích Chu

Checker uy tín!
Super VIP
Tôi đam mê Massage hơn chén hàng