Ảnh Hành trình đưa vk từ gái ngoan thì gái hư

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phistar

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Chào ae, mình núp bóng cũng khá lâu từ cái thời khai thiên lập địa của những diễn đàn thế này. Có rất nhiều ae , úp bài hỏi về cách làm sao gạ vk hay ny some... Sau đây là câu chuyện của mình gửi tới anh em tham khảo.
2012 mình bắt đầu nghiên cứu chuyên sâu về lĩnh vực ảnh nude, massage yoni, some, wing... càng tìm hiểu thì càng thích, muốn thực hiện
2013 vk mình sống khép kín, kiểu phụ nữ xưa , ăn mặc kín đáo. Thời gian này mình chỉ đầu đọc tư tưởng, và cho vk xem nhiều hình nude , pullish. Càng ngày vk ảnh hưởng tư tưởng mình và cởi mở hơn.
2014 bắt đầu chụp ảnh nude, pullish ,vk ăn mặc hở hang hơn, mình thì nói ăn mặc thế này ra đường sẽ nhiều thằng nhìn, vk trả lời là nhìn thèm ráng chịu. Mỗi tối khi vk ngủ , mình cởi đồ vk ra rùi mở cửa sổ để ông hàng xóm sáng tập thể dục xem. Mình bắt đầu lên kế hoạch cho vk massage yoni, nên chọn thằng e trai làm chung, quê miền tây. Mỗi ngày đều cởi đồ vk để massage cho vk quen dần và ghiền, khi đó vẫn hay thủ thỉ vào tai vk có muốn người đàn ông lạ massage ko, bàn tay lạ cảm giác lạ và mình hỏi vk chịu thằng e massage ko , cũng nói là đừng sợ vì ở đây ko ai quen nó nên sẽ bảo mật cao. Mỗi ngày đều gọi thằng e lại nhậu và nó cũng nói dóc với vk nên vk cũng thiện cảm, nhiều khi đùa với vk là nó còn trai tân đó vk muốn thử ko, cho biết cảm giác trai lạ như thế nào, không phải gái còn trinh đâu mà sợ mất. Rùi một hôm hai ae ngồi nhậu vk nói lát Ck massage nhà, tôi thì kiểu hôm nay mệt quá hay vk kêu thằng e massage dùm. Vk lưỡng lự , tôi nói có ji đâu sợ à, vk nói làm gì sợ. Vk nằm trên giường tôi bảo thằng e massage, nó massage nhưng ko biết cách và vk cũng không thoải mái khi vẫn còn mặc đồ, tôi bảo vk cởi đồ cho thoải mái, cuối cùng vk cởi đồ rùi nằm sấp lấy chăn che mông, tôi giả vờ không quan tâm mà xem tivi, nhưng luôn nhìn vào tấm gương phản chiếu. Thấy nó lâu lâu cũng liếc nhìn tôi, massage lưng lâu lâu cũng vuốt gần tới ngực. Tôi giả vờ đi mua thuốc rùi ra một hồi, vô nhẹ nhàng nhàng rùi thấy nó luồng tay bóp vếu vk. Tôi hỏi mày làm ji thế, nó sợ xanh mặt rùi ấp úng ,xin lỗi các kiểu. Tôi cười rùi nhìn vk, oh thì ra còn vk tôi ngủ mắc biết, tôi lật ngửa vk lại, vú lol trước mắt nó. Tôi bảo nó massage cả người rùi lấy tay nó đặt lên vú vk. Nói nó cứ làm ji nó thích. Nó xin tôi bú vú đc ko, tôi nói thích là dc rùi nó bú, nó còn xin tôi cho xem bướm vk , tôi nói bú luôn đi thì nó ko dám vì chưa thử bao giờ, tôi banh chân vk tôi rùi bú cho nó xem. Màn 1 nên tạm ngưng kêu nó về đi. Nó về tôi gọi vk dậy, vk bỡ ngỡ hỏi tôi các thứ , nó có làm ji vk ko, tôi nói ko biết Ck ngủ quên cũng mới dậy thì ko thấy nó đâu, vk dùng tay sờ vú bướm rùi ngửi.kkk, đi tắm chắc thắc mắc lắm. Vào phòng lại hỏi tiếp, tôi bảo hỏi nó đi. Hôm sao tôi rủ vk và nó đi cf chồi chỉ có hai võng , thằng e nằm một cái tôi một cái, vk ngồi ghế ở giữa. Vk hỏi hôm qua làm ji tạo, nó cười nói không biết thì thui, vk cũng vừa hỏi vừa giỡn rùi đánh nhẹ vào tay nó, nó thì nói nếu ko có ck bà ở đây thì biết tay tui. Vk đánh tiếp cái nữa nói , nếu ko có thì mày làm ji tao, nó nói tui hiếp bà luôn
Vk nói maỳ đám không
Nó nói bà ngon thì kêu Ck bà đừng bên, hết phần 1

Phoda@500

Checker chuyên nghiệp
Thanh Lâu Hội
Khi nào có phần 2 vậy chủ thớt ơi? Hấp dẫn quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.