Fuck you: Tường Vy 3351 - Chơi em nó trong bộ cosplay này mới là độc

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Một em hàng điểm 10 cho chất lượng phục vụ anh em nhé, thật tuyệt vời khi anh em có thể thỏa mãn hết nấc theo trí tưởng tượng tình dục về em nó: Địt em nó luôn trong bộ áo dài. Kích thích ghê gớm luôn đấy. Thậm chí anh em có gu tình dục phong phú như mình bảo em nó mặc nguyên bộ áo dài mà thổi kèn nhé, em nó tắm xong bảo mặc lại để thổi kèn, xong thì tụt nguyên cái quần dài em nó ra mà vét máng thôi. Nước nôi đã nhoe nhoét và cái lưỡi của anh em đã chán chê mê mỏi thì đeo bao mà phập. Đảm bảo sẽ là một buổi check đáng nhớ đến với anh em đấy.

Thông tin gái gọi

Nghệ danh: Tường Vy

Số Điện thoại: 096 257 3351

Pass: lấy số thanhlau.xxx

Gái: 350k/1s.

Khu vực : Kim mã - Giảng Võ

Giá ks: 100k - 120k/1h

Chấm điểm:

mặt: dâm, ăn nói cởi mở 7đ

Phong cách: biết cách ăn mặc, da trắng đẹp

Vòng 1: Vừa tay, bú mút thoải mãi 7đ

Eo: thon gọn, ôm rất đầm 7đ

Mông: Cong, doggy êm 7.5đ

Service: HJ, Bj, thỏi kèn ngập đốc, bj nút cán rất phê, liếm láp body, hôn môi (y/c với khách lịch sự, sạch sẽ), vét máng thoải mãi, thích 69_96

Thái độ; chuẩn, ngoan, không công nghiệp.

Kết luận: dành cho anh em thích dáng đẹp , tình cảm và ngoan ngoãn, cách làm tình như với người yêu đầy cảm xúc.

Ảnh ọt mới nhất của em nó trong bộ áo dài đây, anh em có thích hình ảnh này thì lúc contact nhớ yêu cầu em nó, nói rõ ràng là anh muốn gặp em trong bộ áo dài này nhé:

Tùng....

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
Làm đến ngày bao nhiêu thì nghỉ tết hả e hay là làm xuyên tết luôn vậy ^^

Áo dài Tường Vy

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
E nghỉ tết hôm nay bắt đầu đi lam rồi các tinh yêu nhá .chúc các tinh yêu cua e một năm mới dồi dào sức khoẻ .an khang -vạn sự như ý ạk​

tranquang83

Checker mới lớn
Thanh Lâu Hội
Áo dài Tường Vy nói:
E nghỉ tết hôm nay bắt đầu đi lam rồi các tinh yêu nhá .chúc các tinh yêu cua e một năm mới dồi dào sức khoẻ .an khang -vạn sự như ý ạk​
Chúc e đắt hàng nhê

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.