[CLIP] Phương Trinh 6741 - Tuyệt phẩm gái non bướm đẹp & mông gợi cảm

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tính tới thời điểm này có thể em nó sẽ là ''best of 300k" đấy là theo cảm nhận thực tế của mình, rất sexy quyến rũ và gợi tình, 300k như này quả thật em ăn đứt một số em đang đi 400k ở diễn đàn :Byebye:

Mới gặp em nó buổi chiều ngày hôm qua, chịch xong thấy phê quá :dep: ấn tượng về cái body rất sexy gợi tình, bờ mông mẩy cong quyến rũ, và con bướm đẹp, khít rịt và nhiều nước, kỹ năng làm tình tốt rất biểu cảm, chịch phò như chịch gấu :Sexy:

Vú đẹp, vừa tay đầu ti nhỏ đỏ hồng, đúng chất vú của gái mới lớn, bú mút thoải mái không giữ hàng rất thích, và đừng quên em nó có một bờ mông gợi cảm, rất gợi cảm doggy phê không sướng không được, bym thì khít, mông thì to, body đúng kiểu mình cá trắm mình thích nên chịch giao lưu với em nó cứ gọi là sướng lên tận đỉnh đầu :bigsmile:, buổi chiều hôm qua mệt ơi là mệt!!!

VIDEO CLIP (CẦN ĐĂNG NHẬP ĐỂ XEM).
[HIDE=3,5,6,11,2,4,12,13,7][/HIDE]

IMG_9941.JPG IMG_9944.JPG IMG_9947.JPG IMG_9952.JPG IMG_9956.JPG IMG_9959.JPG IMG_9962.JPG IMG_9967.JPG IMG_9969.JPG IMG_9976.JPG IMG_9977.JPG IMG_9980.JPG IMG_9983.JPG

Thông tin chi tiết cho anh em có thể giao lưu:

Nghệ danh: Phương Trinh

Số phone: 0949026741

Pass: Lấy số ở thanh lâu

Thời gian làm việc: Từ 10h sáng đến 10h tối

Giá: 300k/shot
KVHĐ: Nguyễn Ngọc Vũ - Trần Duy Hưng
Giá N2: 100k/2h đầu

Đánh giá, chấm điểm:

Mặt: xinh, dâm 7đ (điểm trừ là hơi mụn chứ không mình chấm 8đ)
Vú: 7,5 vú tròn, vừa tay, đầu ti hồng bú mút thoải mái
Eo: 7đ body mình cá trắm nên eo em nó tròn tròn đẹp lắm
Mông: 8đ căng, mẩy, đàn hồi, chịch rất ok
Bym: 1 con bướm đẹp, hồng hào và cực kỳ khít khao, chịch cảm giác lắm
Dịch vụ: Thổi kèn, sóc lọ, Hôn môi (yêu cầu khách không say xỉn, không thô bạo, vệ sinh sạch sẽ), cho khách hôn vú, không giữ hàng.​

KẾT LUẬN:
Hàng 300k rất ổn, hợp gu mình, anh em đọc kỹ nhận xét, check thử. Hy vọng anh em cũng cùng chung cảm nhận "RẤT LÀ TUYỆT" giống mình :Sexy::dep:

Trụ Vương

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
mấy e HN đi giá mềm mà hàng ok quá. mình ở SG ko là check hết mấy e HN như e này rồi :((

vutien

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
vừa check xong, em ý chỉ thơm chứ ko hôn môi nhé...bác nào yếu thì nên tìm em khác tại em nó lên cưỡi thì khủng lắm...joom nay e ý đông khách, chờ mất nửa tiếng....

Canbovanhoa

Cái nồi có lắp
Thanh Lâu Hội
Trước có gặp e ở Đình Thôn rồi, hôm rồi vừa gặp lại thì thấy e có vẻ nhiệt tình hơn nhưng tác phong e vẫn vậy công nghiệp quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.