Chơi lỗ đít

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thichvodam

Đại gia
Thanh Lâu Hội
Sunny Giang nói:
Ai có kinh nghiệm chơi lỗ đít, chia sẻ em với ạ.
Ny cứ đòi địt lỗ đít mà e sợ đau, sợ sau k kiểm soát đc cơ hậu môn rồi k kiểm soát đc việc đi đại tiện,e k chịu. Nhưng cũng thương ổng, năn nỉ tội nghiệp.
Ổng dụ dỗ e bảo nếu chơi đc lỗ đít rồi thì sẽ sướng hơn lỗ lồn vì có nhiều dây thần kinh hơn. Có phải k ạ ?
Còn muốn cắm sừng người iu ko em?

Sunny Giang

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Thichvodam nói:
Còn muốn cắm sừng người iu ko em?
Có a. Giúp e địt nát lồn rồi xuất tinh trong lỗ lồn e. Xong chụp ảnh cảnh tinh của a chảy ra

Sunny Giang

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Chủ Thớt
Votinhbd2022 nói:
Trong lúc cưỡi ngựa bảo ck làm ướt ngón tay thọt vô đít cho trơn và nở ra 1 lúc rồi nhét vào là ok
Ny e vẫn dùng ngón tay móc lỗ đít cho e đấy, e cũng khá thích

lionkingbtr

Trẻ Trâu
Thanh Lâu Hội
e kêu bạn trai mua cục butt plug và gel nha. Trước khi chơi, thì dạo đầu hôn hít các kiểu, choi
Sunny Giang nói:
Ny cứ đòi địt lỗ đít mà e sợ đau, sợ sau k kiểm soát đc cơ hậu môn rồi k kiểm soát đc việc đi đại tiện,e k chịu. Nhưng cũng thương ổng, năn nỉ tội nghiệp.
Ổng dụ dỗ e bảo nếu chơi đc lỗ đít rồi thì sẽ sướng hơn lỗ lồn vì có nhiều dây thần kinh hơn. Có phải k ạ ơi lồn trước hẵng đụ đít

Trai-dâm

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Sunny Giang nói:
Ổng dụ dỗ e bảo nếu chơi đc lỗ đít rồi thì sẽ sướng hơn lỗ lồn vì có nhiều dây thần kinh hơn. Có phải k ạ ?
E ở au e mình chịch nhe e

Trai-dâm

Đầu đường xó chợ
Thanh Lâu Hội
Sunny Giang nói:
A chịch lỗ nào ?
E chịch lỗ lồn e muốn thử cảm giác lỗ dích cũng được luôn mà e ở au a ở tiền giang

chym4mau

Con chim biết nói
Thanh Lâu Hội
Vệ sinh sạch sẽ, dùng gel bôi trơn, rồi cứ cho từng ngón tay vào trước thôi em. Cảm giác 2 lỗ 2 con cùng nhấp rồi cọ vào nhau thì chỉ có lên mây

kousaka69

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Thụt rửa lỗ đít xong bôi trơn nhiều vào, mới đầu chưa quen thì dùng ngón tay rồi mua đồ nới rộng dần, tầm 1 - 2 tuần là sẽ thích ngay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.