Bar Cầu Giấy-lần đầu đi thử Sweet Lady phố Thọ tháp

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boykuteo

Già Trâu
Thanh Lâu Hội
Chào các cụ đồng Dâm, em sinh hoạt trên này đã lâu, trước thường đi Massage ở Ks La thành, Hương Giang, Khương Uyên. Sau 1 thời gian bận với công việc và lấy vợ. bị gấu chó kìm kẹp lên ít la liếm các tụ điểm ăn chơi. em văn dốt chữ nát lên ngắn gọn như sau:
Trưa nay ăn uống chào mừng chị em 8-3, ngay Duy Tân, xong thì tất cả giải tán. Chả mấy khi được rảnh rỗi, lên em đi kiếm chỗ MS cho thư giãn và giải rượu. Vào Thiên địa thấy có bài review hay hay lên em đi thử quán này.
vào đến cưa hàng thì thấy có cu lễ tân hỏi a có chọn ai không? thì mình bảo anh chỉ cần nhân viên ngoan hiền dễ bảo là ok. Em chọn gói VIP (350K) lên thẳng phòng luôn. Thấy lễ tân bảo có gói king (5 loét) được tắm chung với nhân viên, em chả biết nó như nào lên không chọn.
vào phòng em vào xông hơi thì thấy 1 em nhân viên đi vào, nhìn khá teen và xinh xắn.
em hỏi tên thấy nói là Lan.
Công đoạn xông hơi và tắm em bé thì như Khương uyên và Hương Giang lên em bỏ qua.
sau đó em ấy đấm bóp massage cho em như chỗ Hương Sen bên Thái Thịnh, em nghĩ bụng, không biết có món gì không hay ở đây chỉ massage lành mạnh??? Nhưng em cũng cứ nằm im tận hưởng, vì uống xong được đám bóp bài bản thì công nhận thích thật.
Sau một lúc đấm bóp nghiêm chỉnh, em nó hỏi "em thư giãn cho anh nhé, mình ừ" thì thấy em ấy cởi phát hết luôn, nuy 100%. Rồi bắt đầu thư giãn, đủ hết cả đá bi, liếm cột, BJ, WC... phải nói là phê cực luôn.
Riêng em Lan thì em cho điểm cộng ở phần bướm luôn, vì bướm quá đẹp và nhiều nước. mà ở đây, em nghịch thoải mái, móc lốp các kiểu, chẳng thấy các em kếu ca gì, mà cũng không vòi tip như KS La Thành, Khương Uyên, hay Hương Giang...
sau khoảng 20p 2 bên vần nhau thì em cũng out trong sự thoả mãn. Xong xuôi, em ấy còn tắm rửa lau người và giúp em. mặc quần áo.
Khá hài lòng về màn massage và thư giãn lên tip 500K, em ấy cười tít mắt và cám ơn còn hôn 1 cái.

em này cũng có nhược điểm là ngực hơi nhỏ, còn lại mặt xinh, da cũng trắng, đặc biệt là bướm cực đẹp và nhiều nước. vì khi em ấy bj, em nghịch nước ra tay em ướt nhép :)
tại lâu không đi MS lên thấy vậy là hài lòng, bác nào ko ưng xin đừng chê cười

chúc các cụ đồng dâm khoẻ để check hàng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.