Cẩm Tú 0916 : Dáng chuẩn của một siêu mẫu, mặt xinh, vếu đẹp, nện rất cảm xúc

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Một buổi check hàng đáng nhớ!

E nó vào phòng cùng với em gấu bông tạo cho mình bất ngờ tưởng đi chén người yêu thời còn sinh viên. Công nhận là Cẩm tú rất nhẹ nhàng sở hữu chiều cao lý tưởng rất nhiều em theo nghiệp người mẫu ước mơ. Khuôn mặt có chút lai e càng trở nên sang trọng và quý phái hơn. Nụ cười tươi cũng như ánh mắt thân thiện của em nó làm anh em càng muốn gần gũi sở hữu em nó ngay lập tức.

Khả năng kèn sáo so với thời điểm mới lên sóng thì bây giờ đã khác rất nhiều, em làm chuyên nghiệp bài bản hơn, thành thục hơn. Khả năng tăng tốc cũng như dứt điểm công đoạn rất đúng chỗ đảm bảo anh em không phê không lấy tiền

Bỏ 700k được nện 1 em chân dài, mặt xinh, dáng chuẩn, vú to thổi kèn pro và những dịch vụ đi kèm cũng không phí tí nào phải không anh em.

Thông tin;
Nghệ danh: Cẩm Tú
Khu Vực làm việc: Bà Triệu, Phố Cổ
Giá: 700k/1 lần xuất tinh trùng
Số Điện Thoại: 0962 630 916
Pass: lấy số ở thanhlau.xxx
Dáng : đẹp tuyệt ,cực chuẩn cực ngon
Mặt : xinh theo dạng dễ nhìn,nói chuyện rất hay
Vú : to,săn chắc núm hồng rực và nhỏ xíu, bóp mút rất đã
Eo : đương nhiên là eo ót đâu ra đấy rồi,bụng phẳng lỳ ko chút mỡ thừa
Mông : Mông mẩy căng,doggy ngon trym lắm
V4 : ngon thơm có tí cà vạt, nước nôi nhiều,co bóp ầm ầm,thơm tho sạch sẽ,tevet rất phê
Service : ngoan ngoãn và tình cảm như người yêu rất chịu khó làm tình,kỹ năng mút mát chiều chuộng cực tốt. Môi máng đủ cả, Làm tình vô cùng cảm xúc
Thời gian làm việc: 12h trưa đến 10h tối

Đi check những vấn cố chụp vài tấm về báo cáo các đồng dâm thân yêu.

Leviathan

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Em Thích Bị Thông Đít
Vú Đẹp đấy :dep::dep::dep: Phấn Khởi Thằng Cu rồi :Dribble::Dribble::Dribble: Phải đi check mới được :Haha::Haha:

cuaminh

Thanh Niên Hoi
Thanh Lâu Hội
Leviathan nói:
Vú Đẹp đấy :dep::dep::dep: Phấn Khởi Thằng Cu rồi :Dribble::Dribble::Dribble: Phải đi check mới được :Haha::Haha:
check em này rồi, tiếc là vú bơm, bóp ko thích, service bình thường

Leviathan

Phó thường dân
Thanh Lâu Hội
Em Thích Bị Thông Đít
cuaminh nói:
check em này rồi, tiếc là vú bơm, bóp ko thích, service bình thường
Cứ Vú To là được :dep::dep::dep: Không quan trọng lắm khoản bơm :dep::dep::dep: Sở Dĩ Thích Vú To là Lúc "Phọt :tl14::tl14::tl14:" Úp mặt vào 2 Quả Vú To rồi Co giật,thở ra sung sướng thì đồng dâm biết rồi đấy!?!? :dep::dep::dep: Chơi Đá Dính Ảo Giác Cũng Chỉ là muỗi so với Lúc lên đỉnh này :dep: :dep::dep:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.