400K - HotGirl XINH XẮN, NON TƠ, ƯỚT ÁT (615)

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chả là cũng chén e nó mấy lần nhưng dịp này mới có dịp làm 1 bộ ảnh để REVIEW về em Quỳnh Anh mới nhất năm 2017 cho anh em đỡ phải tò mò với kinh nghiệm bản thân nên đánh dấu ngay và chiều qua có cơ hội gặp lại , Em nó ăn nói thật dễ thương với khuôn mặt non tơ nhưng không giấu được vẻ dâm đãng vì đôi mắt rât đưa tình khiến bồ kết ngay và luôn ... em nó có khuôn mặt thật đẹp, làn da em mịn màng như da em bé vậy, cơ thể em toát lên mùi thơm gợi tình ngây ngất khiến cho mình hưng phán tột độ...hai đứa hôn nhau say đắm và em không quên nắm lấy con cu đã cứng ngắc bằng bàn tay búp măng của em mà sóc liên hồi...em cúi xuống hôn thằng nhỏ rồi em bú liếm thật say sưa... không thể để phí của giời thêm phút nào nữa, mình cũng đè em ra mà bú chym, liếm đít...thế là kiểu 69 được chọn làm màn dạo đầu chào hỏi...phải nói là em đúng là đẹp trên từng milimet!!! cặp Vó To tròn, thân thể tràn đầy nhựa sống...em làm tình cũng thuộc dạng khá, lông lưa thưa nên rất hợp với bác nào thích khoản vét máng(tuyệt vời dâm thuỷ tràn ra dính hết cả lông bẹn) hết tư thế này đến tư thế khác, hết đứng, nằm lại ngồi, từ giường ra ghế...Mình ngây ngất bê xê mê như đang ở cõi thiên thai, khoái lạc dâng trào và cuối cùng con cu của mình mềm nhũn trong mồm em nó sau khí đã tặng em nó ngập một mồm đầy tinh.. thật sung sướng và thỏa mãn...

Đánh Giá và Nhận Xét

Face: Rất Xinh khuôn mặt bầu bĩnh cùng đôi mắt to tròn lúng liếng gợi tình nhìn là yêu luôn...
Body: làn da mịn màng không tỳ vết đảm bảo aem chỉ muốn vuốt ve mãi không thôi Ngực: khá đẹp , hàng Nguyên tem ko bơm vá
Eo: Ôm rất sướng , vừa tay không chút mỡ thừa
Mông: Cong, tròn doogy phê đừng hỏi và kêu inh ỏi...đúng là cặp mông thần Thánh
Bym: Khít như lỗ đít, nước nôi tràn trề một sự lựa chọn hoàn hảo để vé máng...
Dịch vụ: Không còn gì có thể chê, em nó làm tình đỉnh của đỉnh và rất tình cảm với đầy đủ các chiêu hôn, cháo lưỡi, bú, liếm, Tevet đảm bảo anh em chỉ có là lên cõi thiên thai
( chốt 400k quá ổn với một em tuyệt vời như em nó!)

Thông tin chi tiết:

Name gái gọi : Quỳnh Anh
Rổ giá : 400k/shot
Time : 35 - 40p/shot
HOTEL: 100 - 150K
Khu vực hoạt động: Xã Đàn - Kim Liên Mới
Thời gian làm việc : 10h đến 23h

Số phone : 0965.xxx3.615
pass : lấy số ở thanhlau.xxx

ảnh mới nhất 2017 về em nó đây các đồng dâm nhé :

Last edited by a moderator:

ngocanh131

Còn Zin
Thanh Lâu Hội
phạm nhật vượng nói:
Chả là cũng chén e nó mấy lần nhưng dịp này mới có dịp làm 1 bộ ảnh để REVIEW về em Quỳnh Anh mới nhất năm 2017 cho anh em đỡ phải tò mò với kinh nghiệm bản thân nên đánh dấu ngay và chiều qua có cơ hội gặp lại , Em nó ăn nói thật dễ thương với khuôn mặt non tơ nhưng không giấu được vẻ dâm đãng vì đôi mắt rât đưa tình khiến bồ kết ngay và luôn ... em nó có khuôn mặt thật đẹp, làn da em mịn màng như da em bé vậy, cơ thể em toát lên mùi thơm gợi tình ngây ngất khiến cho mình hưng phán tột độ...hai đứa hôn nhau say đắm và em không quên nắm lấy con cu đã cứng ngắc bằng bàn tay búp măng của em mà sóc liên hồi...em cúi xuống hôn thằng nhỏ rồi em bú liếm thật say sưa... không thể để phí của giời thêm phút nào nữa, mình cũng đè em ra mà bú chym, liếm đít...thế là kiểu 69 được chọn làm màn dạo đầu chào hỏi...phải nói là em đúng là đẹp trên từng milimet!!! cặp Vó To tròn, thân thể tràn đầy nhựa sống...em làm tình cũng thuộc dạng khá, lông lưa thưa nên rất hợp với bác nào thích khoản vét máng(tuyệt vời dâm thuỷ tràn ra dính hết cả lông bẹn) hết tư thế này đến tư thế khác, hết đứng, nằm lại ngồi, từ giường ra ghế...Mình ngây ngất bê xê mê như đang ở cõi thiên thai, khoái lạc dâng trào và cuối cùng con cu của mình mềm nhũn trong mồm em nó sau khí đã tặng em nó ngập một mồm đầy tinh.. thật sung sướng và thỏa mãn...

Đánh Giá và Nhận Xét

Face: Rất Xinh khuôn mặt bầu bĩnh cùng đôi mắt to tròn lúng liếng gợi tình nhìn là yêu luôn...
Body: làn da mịn màng không tỳ vết đảm bảo aem chỉ muốn vuốt ve mãi không thôi Ngực: khá đẹp , hàng Nguyên tem ko bơm vá
Eo: Ôm rất sướng , vừa tay không chút mỡ thừa
Mông: Cong, tròn doogy phê đừng hỏi và kêu inh ỏi...đúng là cặp mông thần Thánh
Bym: Khít như lỗ đít, nước nôi tràn trề một sự lựa chọn hoàn hảo để vé máng...
Dịch vụ: Không còn gì có thể chê, em nó làm tình đỉnh của đỉnh và rất tình cảm với đầy đủ các chiêu hôn, cháo lưỡi, bú, liếm, Tevet đảm bảo anh em chỉ có là lên cõi thiên thai
( chốt 400k quá ổn với một em tuyệt vời như em nó!)

Thông tin chi tiết:

Name gái gọi : Quỳnh Anh
Rổ giá : 400k/shot
Time : 35 - 40p/shot
HOTEL: 100 - 150K
Khu vực hoạt động: Xã Đàn - Kim Liên Mới
Thời gian làm việc : 10h đến 23h

Số phone : 0965.xxx3.615
pass : lấy số ở thanhlau.xxx

ảnh mới nhất 2017 về em nó đây các đồng dâm nhé :

Ôi hóng cai số em nó

bong2000

Trẩu Tre
Thanh Lâu Hội
hanoi14 nói:
Review chân thực đây. Gặp em nó thất vọng toàn tập. 2 vú như 2 quả mướp, chắc bà già 60 tuổi còn phải xua tay. Mình là loại dễ tính, chơi bời cũng nhiều nhưng chưa bao giờ thấy cặp vú thế này, không biết gọi là vú hay là cái gì nữa. Toàn thân thì rất nhiều chỗ bầm tím như đi đập đá (mình không tiện hỏi có nghiện không), người gầy như que củi, da ngăm, mặt nốt tùm lum nhưng post ảnh lên trông sáng loáng như hotgirl. Lúc mới vào mình không rõ bên trong thế nào nên tặc lưỡi, ko ngờ em ý cởi ra như 1 bà già. Mình biết bị vố đen rồi, đành qua loa tí rồi chào, không hẹn ngày gặp lại. Thái độ thì mình không chê trách gì nhưng thật sự mình nghĩ em này đéo đến 200k, vậy mà em ý đi 400k, làm cứ như thiên hạ vứt tiền ra cửa sổ ý. Mình hầu như không bao giờ review lại nhưng vì mình nghĩ để làm trong sạch diễn đàn và nhắn nhủ đến các em làm ăn cho có lương tâm chút nên mình post bài review ra đây để các anh em đi sau biết trước. thank you.
Thanks for report.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.