300 TRANG ANH 0468_ KHUÔN MẶT XINH XẮN VỚI NỤ CƯỜI DUYÊN

- Chú ý:
Truy cập THANHLAU.LINK khi web bị chặn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Em với đôi môi mỏng, bầu ngực non . E cũng đã hạ gục biết bao chàng trai trẻ với cái vẻ ngất thơ pha chút dâm đãng vốn có, xem hình của em tôi cũng thoáng ngây ngất trong giây lát. , và cũng không khó để có một cuộc hẹn tại hà đông“

Chưa đầy 10 mười phút sau tôi có mặt tại chiến trường. Nhắn tin số phòng cho em, rồi chui tọt vào phòng tắm tranh thủ “ khởi động ” trước. Tắm xong, bật cái đèn ngủ và nghe ít nhạc nhẽo cho đỡ nhàm. Ánh đèn vàng ấm áp bắt đầu lan tỏa khắp phòng cùng với tiếng nhạc “ The Champion” khí thế. Trong tôi tự phải thốt nên rằng “ Khung cảnh bây giờ lãng mạn vãi lúa “. 5’ có tiếng gõ cửa.

Ấn tượng đầu tiền là giọng nói ngọt ngào ánh mắt đầy ngây thơ nhưng cũng không kém phần gợi dục , thân hình căng mọng của tuổi xuân của em . Cảm giác sắp được khám phá món quà của tạo hóa kia khiến thằng em không giữ được bình tĩnh cứ ngỏng tướng lên

Em bắt đầu tiến vào phòng tắm . Tắm xong em leo lên giường. Hai anh em nói chuyện để tìm hiểu thông tin về đối thủ và làm cuộc chiến thêm gay cấn.

Cái môi chúm chíp bắt đầu hôn lấy cổ tối. Chiếc lưỡi ướt át bắt đầu quấn lấy ti tôi, rồi xuống dần xuống dần. Cũng có tí bài đấy. Em BJ tôi một cách nhẹ nhàng có phần non kinh ngiệm. Tôi cười mỉm và thầm nghĩ “Chú còn non lắm”.

Hết phần dạo đầu, em bắt đầu “ đeo găng “ cho tôi rồi chiến tiếp. Tôi hơi bất ngờ về vũ khí của em, đúng là tăng lội nước của Đức, vũ khí của em ướt nhẹp. “ Tóp tép, phạch phành, kít kít “ Thứ âm thanh nghê rợn khi 2 con người lao vào nhau. 15’ sau. Cả hai đã thấm mệt. Tôi xin hàng và em cũng xin thua. - Ô, đệt thế là hòa rồi -.

Bé Xinh TRANG ANH _ Khuôn Mặt Xinh Xắn Với Nụ Cười Duyên

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
nghệ danh:Trang Anh
mã số 0468
sđt:01628530468
Giá: 300k/1shot
Pass: Bạn Anh thanhlau.xxx
Loại gái gọi : Cave Hà Nội
Kv Hoạt Động: xala hà đông và các kv lân cận

Thời Gian Phục Vụ: 30-40p
Thời Gian Đi Làm: Từ 11h đến 2h đêm hàng ngày
Qua đêm : Có đi đêm anh em tự thỏa thuận nhé!
Giá NN: 100k/2h

ĐÁNH GIÁ
Sinh Năm: 1996
Face : Khá xinh , dễ thương ấn tượng nhất là đôi mắt tròn to long lanh và bờ môi căng mọng , chỉ nhìn cai miệng đó Bj thôi mà đã thấy phê rồi 8đ .
Ngực : Hệ Cam, Anh em anh em mút liếm thoải mái
Eo : Đẹp , ôm thích . Muốn ôm em cả ngày thui 8đ .
Mông : Trắng , cong , doggy rất phê 8đ
Bym : Khít , có chút cavat do cơ địa . Nước nôi đủ dùng 7đ .
SV : Nhiệt Tình , nhẹ nhàng , Bj , Hj , liếm bẹn đá cà phê như con tê tê 8đ .

DỊCH VỤ CAM KẾT
Thái Độ : Ngoan Ngoãn , thân thiện dáng cao . Hợp tác mọi tư thế 8đ .
Dịch vụ cam kết : Bj , Hj , liếm ty , đá cà . tevet 69 hợp tác các tư thế
Hôn Môi và wc phụ thuộc và các bác vệ sinh sạch sẽ.
Ngoài ra Cam kết ra thì hên xui nhé các bác . Đẹp trai sạch sẽ khéo miệng biết đâu Em nó chiều tới bến thì sao

CAM KẾT
Không ảnh ảo - Không công nghiệp - Không bom khách - Không tráo hàng

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.